Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Chủ đề: Làm thế nào để in dòng lặp lại ở cuối trang.

Trích dẫn Gửi bởi conanta
    Bạn ơi cái này làm dc cho tiêu đề có nhiều dòng hơn ko bạn? và sao lại ko tạo dc page break trong trang của bạn vậy?
    Dĩ nhiên là được, bạn đưa file của bạn lên xem thử nhé.
    Còn page break trong trang thì ở dòng này.

Mã:
    ActiveWindow.View = xlPageBreakPreview

seobravolaw Guest
    mà hình như mình thấy cái này chỉ thể hiện ở cuối trang thôi, chứ ko phải thể hiện được ở dòng cuối cùng của dữ liệu phải ko? (dòng cuối cùng có khi ko phải ở cuối trang đâu), mình có kèm file đó bạn xem dùm

thailee Guest
    Đúng rồi đấy mình cũng có ý định như bạn nhưng không làm đc
    đang muốn hỏi gia đình
    bởi vì mình có nhiều trang mà cuối trang mình lại muốn tổng kết danh sách lại 1 cái mà không tìm đc
    mong gia đình giúp đỡ
    nên nhớ là không phải header hay puter đâu nhá
    có gì giúp đỡ mình với Mail longtin45@gmail.com

Trích dẫn Gửi bởi thaofvc
    Các bạn giúp mình với. Thông thường muốn in lặp lại dòng tiêu đề cho những trang in sau thì vào File/Page setup/ chon tab sheet/ Lick chọn Rows to repeat at top. Sao không có dòng "Rows to repeat at bottom"? Giờ mình có một file muốn in dòng tiêu đề đó ở cuối mỗi trang (giống như Footer) mình kghông biết làm thế nào, mong các bạn giúp. Thanks

kenbquay1 Guest
    Có bạn nào hướng dẫn giúp mình với, mình muốn chèn nhiều dòng, cả nhà giúp mình với nhé, thanks

nhathp1991 Guest
    Bạn hướng dẫn cụ thể chèn nhiều dòng được không vậy, mình đang rất cần vấn đề này thanks

skyeye Guest
    đang có cùng thắt mắc, chờ cả nhà trả lời giúp

duongthidiu Guest
    Rất mong được chỉ giáo từ gia đình Excel. Mình cũng đang rất cần tạo dòng lặp lại tại cuối mỗi trang để trình ký cho nhiều bên.

Trích dẫn Gửi bởi dinhhoan05
    Rất mong được chỉ giáo từ gia đình Excel. Mình cũng đang rất cần tạo dòng lặp lại tại cuối mỗi trang để trình ký cho nhiều bên.
    Mình thấy các bạn nói chung chung vậy thì rất khó, bạn gửi file đính kèm cụ thể lên, nõi rõ yêu cầu, sẽ có người giúp được bạn

Tại dòng Rows(myPage.Location.Row - 1).Insert xlShiftDown, True
    Các bạn sửa số 1 thành số dòng bạn muốn chèn vào là được mà

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12