Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: In 1 lúc nhiều file pdf???

dunghoang Guest

In 1 lúc nhiều file pdf???

Mọi người ơi, cho em hỏi chút ạ: Bây giờ em có 10 file pdf mà mỗi file là 1 trang (tờ), em muốn in 10 trang này ra cùng 1 lúc chỉ dùng 1 lệnh in thay vì phải vào 10 file và ấn lệnh in lặp lại thì làm thế nào ạ.
    Cảm ơn cả nhà, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé. [IMG]images/smilies/band1.gif[/IMG]

test01 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nthn113
    Mọi người ơi, cho em hỏi chút ạ: Bây giờ em có 10 file pdf mà mỗi file là 1 trang (tờ), em muốn in 10 trang này ra cùng 1 lúc chỉ dùng 1 lệnh in thay vì phải vào 10 file và ấn lệnh in lặp lại thì làm thế nào ạ.
    Cảm ơn cả nhà, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé. [IMG]images/smilies/band1.gif[/IMG]
    Vào folder chứa file, chọn 1 lúc 10 files, Click chuột phải, chọn print thử nhé.

lucieshop Guest
    Mở My Computer, duyệt đến thư mục chứa 10 file pdf ấy. Xong, chọn 10 file cùng lúc rồi click phải chuột, chọn lệnh Print
    Thử xem

rinkatori Guest
    Em thử rồi ko được ạ, hic hic

aogiadinhviet.com Guest
    Làm theo các thầy là được mà, chọn một lúc tối đa là 15 file

phatthinh2010 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ndu96081631
    Mở My Computer, duyệt đến thư mục chứa 10 file pdf ấy. Xong, chọn 10 file cùng lúc rồi click phải chuột, chọn lệnh Print
    Thử xem
    Nếu không lưu file, chỉ mở nhiều file và muốn in cùng lúc thì phải làm sao vậy các Anh/Chị ?

Theo các hướng dẫn trên, hoặc

Bạn không cần chờ đợi câu trả lời đâu, từ lúc đó đến giờ bạn có thể in được 100 file pdf xong rồi mà không chỉ 10 files đâu, bạn cứ nghe tôi đi

?? lạ sao in bấm cũng chờ, người ta thì cố tình qua print preview để xem trước cẩn thận trước khi in...., không phải in ẩu làm gì.

dienlanhhongphuc Guest
    Trích dẫn Gửi bởi anh3ren
    Nếu không lưu file, chỉ mở nhiều file và muốn in cùng lúc thì phải làm sao vậy các Anh/Chị ?
    Nếu mở nhiều file .dbf rồi và muốn in nhiều file thì kích phải chuột chổ tên tiêu đề file Tab bất kỳ và chọn Frint All Tabs

cách này in được cả trăm Tab 1 lúc và còn nhiều hơn nữa.

dùng phần mềm nối file PDF lại 10 tờ chớ mấy.

ngovanduong64 Guest
    em không thấy lệnh print khi click phải ạ