Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 36

Chủ đề: In 2 mặt ngang máy in Canon LBP3300 không bị ngược

In 2 mặt ngang máy in Canon LBP3300 không bị ngược

Ở cơ quan em có mảy in Canon LBP3300 in được 2 mặt nhưng khi in trang ngang thì nó bị ngược. Nếu anh chị trên diễn đàn biết cách In 2 mặt ngang không bị ngược của máy in Canon LBP3300 nhờ các anh chị hướng dẫn giúp em cách chỉnh.
    Cám ơn các anh chị quan tâm

10comblog Guest
    Máy in của tôi cũng đang bị hiện tượng này, rất vất vả khi in ấn. Nhờ các cao thủ giúp đỡ

trananh607 Guest
    Các Anh chị ơi!
    Tôi cũng đang gặp phải vấn đề này.
    Cũng tìm tòi 2 hôm nay mà chưa biết làm sao.
    Các Anh chị hãy cùng nghiên cứu , hỗ trợ với nhé.
    Cảm ơn nhiều!

djshinoda Guest
    In 1 mặt xong, nhét giấy vào ngược lại là xong mà.

chucvn Guest
    dạ đúng nhưng mà máy nó có chức năng in 2 mặt rất tiện, nhưng nó chỉ in 2 mặt đúng khi giấy mỉnh chỉnh nằm đứng còn nằm ngang thì nó bị đảo đầu.

nguyenhuuhiep9x Guest
    cách in 2 mặt ở máy canon 3300

mở trang in bình thường, vào file, print, chọn Properties, chọn finishing, đánh dấu chọn vào mục 2 sided printing.
    nếu trang in là khổ giấy nằm dọc thì chọn Long Edge (Left)
    nếu trang in là khổ giiấy nằm ngang thì chọn Short Edge (Top) Ok/ok vậy là xong.
    chúc vui vẻ!

seobookin Guest
    Tớ đã thử rồi, nhưng không được đâu Mr Cường ạ. Thật là đau đầu. Có ai biết không chỉ giúp tớ với

Trích dẫn Gửi bởi lanmt1208
    Tớ đã thử rồi, nhưng không được đâu Mr Cường ạ. Thật là đau đầu. Có ai biết không chỉ giúp tớ với
    Mình thử theo cách của Mr Cường thì thấy được bạn nên kiểm tra lại thử

haohiep.hoang@gmail.com Guest
    Bạn ơi, làm ơn cho mình hỏi, chỗ mình dùng máy TOSHIBA E720, trong properties của máy có mục in 2 mặt (duplex), nhưng mình đã thử chọn Short Edge (Top) như bạn Mr Cường mà vẫn không được, thậm chí khi đó in ra trang giấy còn ko có gì nữa! Mong bạn nào biết thì chỉ giáo dùm với

sangodatthanh1 Guest
    Mình cũng bị trường hợp như vậy, khg biết cách xử lý sao? Mong các cao thủ chỉ dùm. Cám ơn!

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối