Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 36

Chủ đề: In 2 mặt ngang máy in Canon LBP3300 không bị ngược

Gọi 0948824088 mình hướng dẫn nhé

Trích dẫn Gửi bởi phuongniwaco
    Gọi 0948824088 mình hướng dẫn nhé
    Làm gì mà kinh khủng dữ vậy bạn? Chứ bộ không nói ở đây được à?

khoitrang1988 Guest
    Bạn vào properties > Hoàn thành (finish) > Chi tiết hoàn thành (detail finish - hoăc tương tự vì mình dùng giao diện tiếng việt) > Xoay dữ liệu 180 o ( hoặc chọn mục thứ 2 từ trên xuống) Xong OK đảm bảo 100% bạn in được ko cần quan tâm là in đứng hay in ngang

sangodatthanh Guest
    Mình làm thế này bạn vào vào file, print, chọn Properties chọn (hoàn Thành- in hai mặt ) và chỗ vị trí đóng gáy bạn chọ Viền ngắn(trái) là ok mà

sock123 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thuyyeu99
    Ở cơ quan em có mảy in Canon LBP3300 in được 2 mặt nhưng khi in trang ngang thì nó bị ngược. Nếu anh chị trên diễn đàn biết cách In 2 mặt ngang không bị ngược của máy in Canon LBP3300 nhờ các anh chị hướng dẫn giúp em cách chỉnh.
    Cám ơn các anh chị quan tâm
    cách in 2 mặt ở máy canon 3300

mở trang in bình thường, vào file, print, chọn Properties, chọn finishing, đánh dấu chọn vào mục 2 sided printing.
    nếu trang in là khổ giấy nằm dọc thì chọn Short Edge (Top)
    nếu trang in là khổ giiấy nằm ngang thì chọn Long Edge (Left)
    Ok/ok vậy là xong.

hoangkiso Guest
    Máy in 2 mặt các bạn đã hướng dẫn rồi, tôi chỉ xin nói thêm là tùy theo giao diện tiếng anh, hay tiếng việt mà vào lựa chọn in, ngoài ra các bạn nhìn vào hình ảnh để chọn: để đóng trang ngang thì chọn lề ngắn, chọn đóng dọc thì chọn lề dài

modskinlol Guest
    Bạn vào file, print, chọn Properties, chọn finishing, tick vào print in different ---> ok

ltvhieu Guest
    Máy in của tôi cũng đang bị hiện tượng này, rất vất vả khi in ấn. Nhờ các cao thủ giúp đỡ.
    Mình dùng máy in Canon 3.300. Đã in hai mặt trong Excel không bị lộn theo cách này các bạn thử nhé.
    - Khi cửa sổ in hiện ra các bạn chọn Properties/Hoàn thành/2 mặt/ô vị trí đóng gáy chọn Viền ngắn (trái)/ok.
    Chúc các bạn thành công.

hungcnx1989 Guest
    Mình đang dùng 2 cái 3300 canon. Mình thử nhiều rồi và thấy rằng nếu in trong Ẽxcel thì đứng hay nằm e đều chơi đc hết, ko bị lộn. Nhưng khi in bên word thì có lúc chơi đứng chứ e nó ko thích chơi nằm, nằm là bị lộn đầu đít 69 và còn bị thu nhỏ kích thước. Hi

PhamQuangVinh Guest
    Thanks bạn nhìu nhìu nhé☺️☺️☺️
    Mình làm đc rùi

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối