Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18

Chủ đề: [Hỏi] In tự động trong excel

Trích dẫn Gửi bởi befaint
    Của bạn đây. Bạn tải file đính kèm về nhé.
    Cho mình hỏi với khi dingf Excel 2010 thì báo lỗi bạn có khắc phục được không, giúp mình với

Trích dẫn Gửi bởi taivat
    Tuấn Lộc thường thi công cầu : cái này có thể có ích .
    - Trong file ALT +F11 có code in liên tục nha bạn
    mình mới làm còn mơ hồ quá, ko rành việc chèn code cho lắm. bạn có thể chèn giúp mình file này để in liên tục. mình sẽ nghiên cứu thêm..xin cảm ơn.

Thanhhuong16 Guest
    [QUOTE=befaint;654670]Của bạn đây. Bạn tải file đính kèm về nhé.[/QUOTE
    Bạn giúp đỡ chèn giúp code ntn để in dc tự động..do mới tập làm ko hiểu việc chèn code. xin cảm ơn

sarahbig Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ngocdao11764
    Bạn giúp đỡ chèn giúp code ntn để in dc tự động..do mới tập làm ko hiểu việc chèn code. xin cảm ơn
    Tôi xem file của bạn nhưng không biết bạn yêu cầu in tự động cái gì?
    Về cơ bản, bạn cần một bảng dữ liệu và một form (biên bản, phiếu gì đó) được tham chiếu với bảng dữ liệu. Dùng vba cho đối tượng tham cần tham chiếu trên form chèn vào tự động rồi in ra.
    Đại khái như vậy.

Trích dẫn Gửi bởi halay6782009
    Em hỏi ở chủ đề khác nhưng nhân đây anh cho e hỏi luôn với ạ.
    ừ Sheet dữ liệu tổng hợp "VNU" em muốn lọc dữ liệu tất cả nhân viên sang Sheet "In" để in tem lương cho nhân viên. Hiện tại 1 bảng chỉ in được tem lương cho 4 nhân viên nên em muốn lọc dữ liệu hết từ Sheet "NVU" sang Sheet "In" và đồng thời in được toàn bộ tem lương cho nhân viên.
    <font color="#000000">Mong anh chị xem và giúp đỡ em và có thể hướng dẫn em cách làm với ạ. Khi em thêm dữ liệu nhân viên vào Sheet "NVU" thì làm thế nào để lọc dữ liệu đầy đủ cho số nhân viên sang Sheet "IN" để in tem ạ.
    Em cảm ơn rất nhiều ạ
    </font>
    Có bạn hỏi lại topic này, tôi vào thấy còn bài của bạn. Xin hỏi bạn đã giải quyết được chưa và còn quan tâm?
    Bạn phản hồi, nếu cần tôi sẽ giúp bạn.

khamnamkhoa Guest
    Trích dẫn Gửi bởi taivat
    Tuấn Lộc thường thi công cầu : cái này có thể có ích .
    - Trong file ALT +F11 có code in liên tục nha bạn
    bạn có thế giúp mình trèn mã cốt in tự động cho file sau không? mình cần in tự động ở sheet 7 và 8 " BB nghiệm thu " với cell z1 tăng dần thì in tự động ra các sheet

quocmai Guest
    Mình muốn sheet2 tự nhập số liệu từ sheet 1 và in tự động nhưng tìm mãi vẫn không làm được, thêm nữa vì một trang giấy có 3 hóa đơn nên việc tự nhập sẽ đòi hỏi thủ thuật rắc rối hơn. Xin giúp đỡ vấn đề này. Cám ơn!

thuongbodo Guest
    Trích dẫn Gửi bởi duytan444
    Mình muốn sheet2 tự nhập số liệu từ sheet 1 và in tự động nhưng tìm mãi vẫn không làm được, thêm nữa vì một trang giấy có 3 hóa đơn nên việc tự nhập sẽ đòi hỏi thủ thuật rắc rối hơn. Xin giúp đỡ vấn đề này. Cám ơn!
    Qua đây xem nghe bạn.
    http://www.giaiphapexcel.com/forum/s...%C3%B4%CC%A3ng

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12