Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14

Chủ đề: Xin Add-in cố định vùng di chuột (Scroll Area) cho Office 2010

Trích dẫn Gửi bởi Decepticon
    cám ơn bạn nhưng cách này cũng chưa ổn lắm vì vùng cần khóa ở mỗi sheet là khác nhau, phải có thêm tùy chọn vùng khóa giống cái kuntools for excel mới được.
    Làm theo yêu cầu cho bạn luôn.
    Sử dụng trong menu chuột phải nhé.

thailee Guest
    Trích dẫn Gửi bởi giaiphap
    Mình mã hóa lại file của bác huuthang_bd bạn xem có giúp ích được gì không?
    cám ơn bác, hàng nhỏ gọn hơn nhưng hoạt động vẫn ngon lành
    à mà liệu bác có thể chỉnh cái menu cho giống add-in của bác được ko? bác huuthang_bd đì zai hơi xấu [IMG]images/smilies/a01.gif[/IMG]

ketoanbacviet79 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Decepticon
    cám ơn bác, hàng nhỏ gọn hơn nhưng hoạt động vẫn ngon lành
    à mà liệu bác có thể chỉnh cái menu cho giống add-in của bác được ko? bác huuthang_bd đì zai hơi xấu [IMG]images/smilies/a01.gif[/IMG]

Tôi thì không đủ khả năng rồi, đụng tới classmodule thì mù tịt luôn. mà xấu đẹp gì bạn ơi, tôi nghĩ hiệu quả là trên hết. Mò đại hên quá nó trúng rùa. Nếu muốn xuất dạng Add-Ins thì bạn xóa lệnh Goi trong sub Auto_Open

Mantran Guest
    Trích dẫn Gửi bởi giaiphap
    Tôi thì không đủ khả năng rồi, đụng tới classmodule thì mù tịt luôn. mà xấu đẹp gì bạn ơi, tôi nghĩ hiệu quả là trên hết. Mò đại hên quá nó trúng rùa. Nếu muốn xuất dạng Add-Ins thì bạn xóa lệnh Goi trong sub Auto_Open
    cám ơn bác rất nhiều, mình thử xuất add-in mà ko xóa lệnh Goi vẫn ok [IMG]images/smilies/a01.gif[/IMG]

nhân tiện bác chỉ mình cách xóa mấy nghìn dòng trắng trong file excel này nhé

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12