Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 48 của 48

Chủ đề: Convert file XLS --> EXE

có cách nào chuyển file.exe sang file.xls lại không
    có thể mail cho mình qua địa chỉ ngày được không: tinhyeutimthay_231tk@yahoo.com

mrtho88hnn Guest
    Các anh chị xem giúp lỗi này khi sử dụng XlsToExe

Nếu check vô mục đó thì khi thay đổi dữ liệu thì ta lại không lưu được

Trích dẫn Gửi bởi tedaynui
    Chào bạn
    Thật ra mình cũng thử qua và thấy hơi khó chịu vì lúc nào nó cũng tạo 1 file backup như bạn nhận xét (trong khi chức năng này mình không cần). Mặc dù, trong Option của XLStoEXE có Save Overwrite Buckup nhưng mình cũng thấy khi save là nó cũng tự tạo ra file backup ???
    TDN
    Đúng vậy, chức năng này gây ra sự phiền toái quá, mình đâu muốn nó tạo ra file backup, khi convert thì chức năng này mới có ý nghĩa, còn khi sử dụng file exe rồi không biết nó tạo ra cái backup để làm gì

ngochoang7978 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hvt268
    Đúng vậy, chức năng này gây ra sự phiền toái quá, mình đâu muốn nó tạo ra file backup, khi convert thì chức năng này mới có ý nghĩa, còn khi sử dụng file exe rồi không biết nó tạo ra cái backup để làm gì
    Download version mới về mà xài:
    http://cpap.com.br/orlando/download2/XLtoEXE.zip

Bạn có cách nào chuyển ngược lại từ exe về xls không?

thethongminhvn Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tedaynui
    Xin gởi các bạn dùng thử XLStoEXE
    Khi convert thành file .EXE (nhưng máy vẫn phải cài Excel) thì mình thấy dung lượng file giảm đáng kể 9Mb còn khoảng 2Mb. Mỗi lần Save có tạo file Backup.
    Các bạn dùng thử và cho biết ý kiến.
    TDN.
    Bạn cho mình hỏi vậy có cách nào cover ngược lại không?
    Nếu conver sang rồi dung phần mềm gì để mở. Mình có một số file không mở được.

Có 1 câu hỏi liên quan chuyện này : Nếu như 1 file excel hoặc pm abc gì đó viết trên Excel và được bải vệ theo cách này thì khi dùng pm đó hoặc file đó nó không cho copy hoặc lưu thành file excel bình thường mang sang chạy ở máy khác . . .mà chỉ có 1 cách là in pdf ! Vậy bạn nào có cách giải quyết vấn đề này mách nước zùm mình với !

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345