Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Chủ đề: Ultimate Addins - thật tiện dụng !

leotran Guest

Ultimate Addins - thật tiện dụng !

Hôm nay Dosnet giới thiệu thêm với các bạn một công cụ hoàn toàn miễn phí được các diễn đàn Excel trên thế giới sử dụng và ca ngợi, đó là Ultimate Addins, Thật tiên dụng cho các bạn gặp những tình huống khó trong Excel nhưng không thông thạo VBA. Đây là một công cụ gần như là đầy đủ nhất từ trước tới nay Dosnet từng gặp, vì không có nhiều thời gian giới thiệu nên các bạn tự khám phá nhé. Các bạn download file, giải nén và cài đặt, sau đó chọn đường dẫn tới thư mục Addins vừa cài đặt và sử dụng. Chúc các bạn thoải mái khi sử dụng công cụ tuyệt vời này.

dqua99 Guest
    sao mình cài trên 2007 chẳng thấy hiện ra nhỉ :-?

saolaikhong Guest
    hik,
    phải browse sang folder cài rồi chọn cái xxx.xla mới hiện lên cái tab add-in
    nhấn vô hiện lên cái menu như 2003 :|
    chưa thử nhưng chắc là cái này không thiết kế cho 2007 nhỉ
    ví như cái extool trông đẹp hơn hẳn

gialinhacbd Guest
    Trích dẫn Gửi bởi linhpro
    sao mình cài trên 2007 chẳng thấy hiện ra nhỉ :-?
    bản tiện ích đó chạy tốt trên 2003 và 2007 mà bạn xem lại chổ add-in chọn office biểu tượng nhỏ nằm bên trái góc trên cùng đó nhé! vào đó chỉnh lại là ok rôi!

bichphuong Guest
    Híc,
    Add-ins này nhiều mục thật, nhưng chưa phát hiện công cụ mạnh nào cả, phần lớn chỉ là các lệnh thông thường của Excel thôi.
    Có bạn nào phát hiện ra được điều gì hay không? Share cho anh em với.
    Mình đã test thử Add-ins này chạy tốt nhất trên Office 2003.
    Bên trong có "mã độc" không thì không biết?! Vì chưa có điều kiện để test.[IMG]images/smilies/a00.gif[/IMG]

quocmai Guest
    Công cụ này công nhận đa năng thật, mình nhiều khi chỉ là người sử dụng tức là ứng dụng nên ko thể bỏ time ra mà nghiên cứu code củng mà chỉ có là sài luôn.
    Thanks bác.

hienzozo Guest
    lam sao de tai file nay cac ban oi
    minh dung IE7

mình dùng 2007 cũng ko thấy nó đâu cả

tientho90 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi DOSNET
    Hôm nay Dosnet giới thiệu thêm với các bạn một công cụ hoàn toàn miễn phí được các diễn đàn Excel trên thế giới sử dụng và ca ngợi, đó là Ultimate Addins, Thật tiên dụng cho các bạn gặp những tình huống khó trong Excel nhưng không thông thạo VBA. Đây là một công cụ gần như là đầy đủ nhất từ trước tới nay Dosnet từng gặp, vì không có nhiều thời gian giới thiệu nên các bạn tự khám phá nhé. Các bạn download file, giải nén và cài đặt, sau đó chọn đường dẫn tới thư mục Addins vừa cài đặt và sử dụng. Chúc các bạn thoải mái khi sử dụng công cụ tuyệt vời này.

Hay đấy, cám ơn nhé.

Mình load về nghiên cứu dần ! Thanks nhé !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối