Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: tìm công cụ "form style"

nguyendangpc Guest

Theo hình thầy gởi thì đó không phải là Form Style đâu. Mà là Frame. Thầy Click chọn Frame trên Control Toolbox (Có chữ xyz) rồi vẽ lân Form. Sau đó sửa Caption lài là Form Styke nhé.

Thân!

Trời, mới đó mà delete cái hình rồi. Chết em thầy ơi ! Hic hic
    Thầy tìm Form Style thì thầy Search bài của anh Duyệt nhé.

Thân!

newbiess Guest
    em làm cho thầy file.xla chưa thầy không biết nữa! cái bảng điểm của "T.Phạm trung" thầy đã rút rột hết rồi mà sau vẫn chạy vào menu kì quá ! làm sau biết được T.Trung làm........bangdiem.xla......chạy bình thường mà nhưng thiếu form thôi???

hlong001 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ongtrungducmx25
    em làm cho thầy file.xla chưa thầy không biết nữa! cái bảng điểm của "T.Phạm trung" thầy đã rút rột hết rồi mà sau vẫn chạy vào menu kì quá ! làm sau biết được T.Trung làm........bangdiem.xla......chạy bình thường mà nhưng thiếu form thôi???
    1/ File.xla gì vậy thầy ? Xin lỗi thầy, em không nhớ. hi hi
    2/ Ý sau em chưa hiểu

Thân!

gameonline10 Guest
    chuyên đề tạo file tự chạy đó! nó làm thầy khó chịu thật

File này em có rồi. File này điều gì khiến thầy phải khó chịu ? EM thấy nó chạy bình thường mà.

trungan69 Guest
    sau lọc bỏ hết form và model rồi làm sau nó cứ chạy trên thanh công cụ nhưng chọn vào thì nó báo thiếu form, cái đó là cái mà chạy file-add-in vào menu cũng hay làm sau tạo được nhỉ " đó khó chịu " cũng muốn làm thử coi chơi có được không zậy! ở bài #3 nhé!thank chỉ giùm thầy nhé......