Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Giúp em tổng hợp dữ liệu

nguyendangpc Guest

irissnss Guest
    <div class="contentnote" style="border: 1px solid #CBE3B7;color:#468847;background-color:#DFF0D8;padding:5px;-moz-border-radius: 10px;
    border-radius: 10px;line-height: 1.5em;"> Em có file theo dõi xuất nhập và công nợ khách hàng, em muốn tổng hợp được cụ thể từng tháng mà trình em non quá.
    Em xin cảm ơn và hậu tạ</div>

Bạn có thể xem file, thấy được thì hậu tạ cho GPE.COM!

drspiller12345 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi SA_DQ
    <div class="contentnote" style="border: 1px solid #CBE3B7;color:#468847;background-color:#DFF0D8;padding:5px;-moz-border-radius: 10px;
    border-radius: 10px;line-height: 1.5em;"> Em có file theo dõi xuất nhập và công nợ khách hàng, em muốn tổng hợp được cụ thể từng tháng mà trình em non quá.
    Em xin cảm ơn và hậu tạ
    </div>
    E đã xem file bác làm, tuy nhiên khi nhập mã khách hàng thì tên khách hàng ko tự nhập. File tổng hợp các tháng khi e xoá ngày đi thì các dữ liệu khác vẫn ko thay đổi. Em muốn sheet tổng hợp giống như file e đính kèm. Bác giúp e nhé

totinhte Guest

E. đã xem file bác làm,(1) tuy nhiên khi nhập mã khách hàng thì tên khách hàng ko tự nhập.
    (2)File tổng hợp các tháng khi e xoá ngày đi thì các dữ liệu khác vẫn ko thay đổi.
    (3) Em muốn sheet tổng hợp giống như file e đính kèm. Bác giúp e nhé
    (1) Cái này bạn nên tự làm bỡi VLOOKUP()

(2) File trên xử lí bỡi macro, xóa ngày đi thì e rằng không có trong thực tế; Chỉ có thể thay ngày & chạy macro để có số liệu mới.

(3) File này khác hẵn file bài đầu. Nên lập bài mới để ai đó vui lòng trả lời cho bạn!