Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 61

Chủ đề: Quản lý hợp đồng mua và bán bằng Excel

kimtan11022015 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi anhphuong
    Dear All!

Như tôi đã nói ở bài đầu tiên, đây là file làm theo yêu cầu của cơ quan, mổi cq có cách quản lý khác nhau. Hơn nữa file này viết đã lâu rồi, từ khi mới bắt đầu võ vẽ vài chiêu về VBA nên chắc chắn còn sai sót rất nhiều. Bây giờ đọc lại mới thấy nó ngô nghê làm sao ấy. Nếu có làm lại chắc phải nhiều vấn đề lắm. Hy vọng trong thời gian tới sẽ làm lại cái khác.
    Xin cám ơn các bạn đã quan tâm và động viên trong thời gian qua. Xin gửi các bạn toàn bộ đoạn code của chương trình, một chương trình đã lạc hậu so với thời gian
    Chúc các bạn có nhiều niềm vui trong cuộc sống và có nhiều đóng góp cho GFE của chúng ta
    Thân
    Anh Trường (anhphuong) kính mến !

Nếu được, bác mở password VBA của file "Quản lý hợp đồng" này sau đó upload lại / hoặc cho biết pw vào VBA của chương trình này thì anh em dễ bề tham khảo và học hỏi hơn !

Nếu em nói không phải, xin lỗi bác !

Chúc bác luôn mạnh giỏi !

drspillerseo Guest
    File này viết lâu quá rồi không nhớ nổi PW nữa, để từ từ nhớ ra rồi up lên cho các bạn tham khảo. May mà đoạn code trên là do khi viết đã copy vào Word nên còn đến giờ

TeamSEOAQ Guest
    Anh Phương ah giúp em với, em muốn hỏi tại sao khi em thực hiện trên file quản lý hợp đồng anh chia sẻ cho bọn em thì em không thể nhập được tên khách hàng.Em cảm ơn anh rất nhiều vì đã chia sẻ cho mọi người nhiều thông tin bổ ích.hic

huongcao Guest
    Chào bạn Anh Phương, file của bạn có ý rất hay nhưng vẫn còn lỗi khi nhập khách hàng mới thì bỏ qua nhập tên khách hàng? Còn cell đếm số dòng thì bạn nên dùng code counta(số dòng) tránh trường hợp nhân viên xoá đi cũng không sao. Trong form bạn nên dùng thuật phím tắt (Alt+ký tự gạch dưới) để nhập liệu nhanh hơn. Bạn có thể cho mình pass của VBA không?

namplh Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nvthien1967
    Chào bạn Anh Phương, file của bạn có ý rất hay nhưng vẫn còn lỗi khi nhập khách hàng mới thì bỏ qua nhập tên khách hàng? Còn cell đếm số dòng thì bạn nên dùng code counta(số dòng) tránh trường hợp nhân viên xoá đi cũng không sao. Trong form bạn nên dùng thuật phím tắt (Alt+ký tự gạch dưới) để nhập liệu nhanh hơn. Bạn có thể cho mình pass của VBA không?
    Trích dẫn Gửi bởi chungkien
    Anh Phương ah giúp em với, em muốn hỏi tại sao khi em thực hiện trên file quản lý hợp đồng anh chia sẻ cho bọn em thì em không thể nhập được tên khách hàng.Em cảm ơn anh rất nhiều vì đã chia sẻ cho mọi người nhiều thông tin bổ ích.hic
    Cám ơn các bạn đã quan tâm. Như tôi đã nói ở trên, chương trình này tôi viết đã lâu rồi nên bây giờ nó không còn thấy phù hợp . Toàn bộ code đã gửi cho các bạn. Riêng phần nhập tên khách hàng, các bạn khôing phải nhập, nó sẽ tự động lấy theo mã khách hàng, y/c khi nhập trong Sh DMKH, các bạn phải nhập đầy đủ cả MaKH và TenKH.
    Thân

Trích dẫn Gửi bởi nvthien1967
    Bạn có thể cho mình pass của VBA không?
    File này viết lâu quá rồi không nhớ nổi PW nữa
    Anh tham khảo ở đây.

http://www.giaiphapexcel.com/forum/s...ead.php?t=2589

Lê Văn Duyệt

File này viết lâu quá rồi không nhớ nổi PW nữa, để từ từ nhớ ra rồi up lên cho các bạn tham khảo. May mà đoạn code trên là do khi viết đã copy vào Word nên còn đến giờ
    Thay mặt bác anhphuong, đây là file không còn pass:

Thân!

dungtsbd Guest
    Các Bác cho em hỏi, để đọc được File.7z ở bài 31 bằng cách nào ? nếu có thể các bác gửi cho em xin phần mềm đó nha. Cảm ơn bác nhiều.
    ngocnqa@gmail.com

djshinoda Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bom
    Các Bác cho em hỏi, để đọc được File.7z ở bài 31 bằng cách nào ? nếu có thể các bác gửi cho em xin phần mềm đó nha. Cảm ơn bác nhiều.
    ngocnqa@gmail.com
    Bạn xem ở đây nhé.

Mã:
    http://www.giaiphapexcel.com/forum/showpost.php?p=16733&postcount=4
    Thân!

tddhcm148 Guest
    Các bạn mở chương trình bằng phông chữ gì vậy mình mở ra không thể đọc được,mong các bạn giúp đỡ
    Xin cảm ơn

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối