Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 61

Chủ đề: Quản lý hợp đồng mua và bán bằng Excel

Trích dẫn Gửi bởi thaocnc
    Các bạn mở chương trình bằng phông chữ gì vậy mình mở ra không thể đọc được,mong các bạn giúp đỡ
    Xin cảm ơn
    File viết đã lâu và dùng font VNI.

manhvlance Guest
    Trích dẫn Gửi bởi anhphuong
    File viết đã lâu và dùng font VNI.
    Cám ơn AnhPhuong, file của bạn rất hay nhưng bạn có cách nào để sửa lại font unicode không ? vì theo qui định của cơ quan tôi là toàn bộ văn bản phải viết bằng font time new roman. nhờ bạn chuyển font giúp. Cám ơn

fantasysl06 Guest
    "Quản lý hợp đồng mua và bán bằng Excel" rất thiết thực.
    Em đã tải về dùng nhưng do em quen dùng Unicode, gõ kiểu Telex, nên giao diện của bảng không hiển thị đúng. Em đã chuyển đổi giao diện sang font Time New Roman (hướng dẫn từ GPE Forum) nhưng các nút bấm vẫn không chuyển sang Time New Roman được. Anh chị có thể giúp em được không ạ? Em xin cảm ơn!
    Ngọc Linh- ngoclinh_giaiphapexcel@yahoo.com

trananh607 Guest
    Vừa qua có rất nhiều bạn hỏi trên diễn đàn cũng như gửi e mail cho tôi v/v file QLHD bằng font Unicode. Tôi đã định sửa lại file này nhưng thực tình cũng không có thời gian nữa, đành phải sử dụng lại file cũ vả chỉnh sửa lại font chữ cho phù hợp. Mong mọi người thông cảm. File vẫn được up lên ở vị trí cũ cùng với file viết bằng font VNI. Các bạn thích dùng font gì thi cứ dow về mà xài miễn phí
    Thân

ducquangtb90 Guest
    Mình có download chương trình quản lý hợp đồng của anhphuong về sử dụng. Cảm ơn anhphuong đã chia sẽ với mọi người về chương trình này cũng như đã giúp mình quản lý công việc hiệu quả hơn. Tuy nhiên, trong lúc sử dụng mình thấy có một vài lỗi nhỏ mong anhphuong hướng dẫn mình giải quyết, cụ thể như sau:
    1. khi mình nhập chứng từ thanh toán vào thì nó chỉ cập nhật vào sheet "chungtu" mà không cập nhật số liệu vào sheet "tonghophopdong", "chitiethopdong" va "tonghopkhach". Nghĩa là chương trình không thể hiện được tổng hợp số tiền khách hàng đã thanh toán và số tiền còn lại như thế nào.
    2. Khi nhập số liệu sai mình có thể chỉnh sửa trực tiếp vào các sheet?

Rất mong anhphuong hướng dẫn cho mình sửa chữa những vấn đề trên. Ah nói nhỏ một chút, mình chỉ biết sử dụng excel đơn giản, không biết lập trình giả cả, nên rất mong anhphuong hướng dẫn cụ thể dùm nhé.

Cảm ơn rất rất nhiều! :-)

Trích dẫn Gửi bởi lequyen77
    Mình có download chương trình quản lý hợp đồng của anhphuong về sử dụng. Cảm ơn anhphuong đã chia sẽ với mọi người về chương trình này cũng như đã giúp mình quản lý công việc hiệu quả hơn. Tuy nhiên, trong lúc sử dụng mình thấy có một vài lỗi nhỏ mong anhphuong hướng dẫn mình giải quyết, cụ thể như sau:
    1. khi mình nhập chứng từ thanh toán vào thì nó chỉ cập nhật vào sheet "chungtu" mà không cập nhật số liệu vào sheet "tonghophopdong", "chitiethopdong" va "tonghopkhach". Nghĩa là chương trình không thể hiện được tổng hợp số tiền khách hàng đã thanh toán và số tiền còn lại như thế nào.
    2. Khi nhập số liệu sai mình có thể chỉnh sửa trực tiếp vào các sheet?

Rất mong anhphuong hướng dẫn cho mình sửa chữa những vấn đề trên. Ah nói nhỏ một chút, mình chỉ biết sử dụng excel đơn giản, không biết lập trình giả cả, nên rất mong anhphuong hướng dẫn cụ thể dùm nhé.

Cảm ơn rất rất nhiều! :-)
    1/ "Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng"
    2/ Xem lại mấy cái nút trong Sheet MeNu
    Thân

Thân !
    Các bác ơi em đã thử file của Bác anhphuong của một số bác bỏ pass, nhưng em đều thấy lỗi khi nhập ngày tháng. "nhập ngày tháng năm 2008 thì nó đều chuyển thành ngày tháng năm 2009. Vậy bác nào biết sửa cho không bị lỗi chỉ dùm em với. Hoặc bác nào có file quản lý hợp đồng gửi cho em nha. Hanoi545@yahooo.com.vn
    Chờ hồi âm từ các bác.
    Em xin cảm ơn trước !

các anh chị hãy cứu em,cho em hỏi hóa đơn đầu vào của em là ngày 14/10 nhưng em lỡ xuất hóa đơn đầu ra vào ngày 13/10. Nhưng khi phát hiện ra,e kêu 2 bên cty đó làm biên bản điều chỉnh thì 2 bên đó đã nộp báo cáo thuế rùi nên ko chấp nhận điều chỉnh.Vậy e phải làm sao đây anh chị?cứu em với.Gđốc đang điên lên.

Nhapvai Guest
    Chào các bạn,
    Mình muốn tải file quản lý hợp đồng của anhphuong thì vào địa chỉ nào để tải vậy?
    Các bạn chỉ giùm mình nhé. Cảm ơn nhiều.
    Minhchau

saolaikhong Guest
    chào các anh chị,em hỏi xíu ah,lần đầu tiên e mở tờ khai,vậy cho em hỏi tỷ giá tính thuế của hàng nhập khẩu trên tờ khai mình lấy ở đâu.em đọc thấy thì kêu là tỷ giá tại thời điểm mở tờ khai nhưng em ko biet thời điểm nào?các anh chị hãy chỉ e với.còn các thủ tục khi lấy hàng hóa bằng đường biển thì cần những thủ tục nào ạ?

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối