Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: StoxPro: phần mền phân tích chứng khoán trên Excel

tranglee899 Guest

StoxPro: phần mền phân tích chứng khoán trên Excel

Lang thang trên mạng thấy phần mềm này làm trên Excel rất công phu, các bạn nào quan tâm thì download về dùng thử.

StoxPro™ là một giải pháp thông tin tài chính ưu việt bậc nhất Việt nam hiện nay dành cho nhà đầu tư chuyên nghiệp và năng động:

• Do các chuyên gia ACCA và CFA Charterholders và tại Việt nam và Vương Quốc Anh thiết kế.
    • Trên 200 chỉ số tài chính hàng đầu về Định giá, Đo lường Rủi ro Thị trường, Tính thanh khoản của Cổ phiếu, Đánh giá Hiệu quả Hoạt động, Sức khỏe Tài chính Doanh nghiệp, khả năng sinh lời và mô hình định giá CAPM.
    • Tra cứu báo cáo tài chính năm và quý của tất cả các doanh nghiệp niêm yết trên hai sàn HOSE và HaSTC.
    • Dữ liệu và phương pháp luận tính toán chỉ số chuẩn xác đã được rà soát độc lập và nhiều công ty chứng khoán tin dùng.
    • Cài đặt nhanh gọn, đơn giản với dữ liệu và chỉ số tài chính được cập nhật nhiều lần trong ngày thông qua webservice.
    • Dựa trên nền tảng cơ sở dữ liệu phong phú bậc nhất và đầu tiên tại Việt nam được các chuyên gia ACCA và CFA Charterholder xây dựng, quản lý và đã được rà soát độc lập.

Địa chỉ tải chương trình: http://stox.vn/stox/stoxpro/intro.asp?MenuID=4

Thanh Phong

hoahuongduong Guest
    Đúng là quá hoành tráng.Chương trình chạy rất nhẹ

cám ơn bác, e đang thử xem ntn

quoctiepkt Guest
    thanks pac nhieu,co gang fat huy nhe

accxaydung Guest
    Quý bạn nào còn lưu trử file StoxPro được giới thiệu ở đây, vui lòng up lên hộ vì server gốc đã chết.
    Rất cảm ơn các bạn.
    StoxPro: phần mền phân tích chứng khoán trên Excel

ungbuouhungviet01 Guest
    em không down được, anh (chị) gửi cho em xin với ạ!
    email: nguyenthuylinhufm@gmail.com

aduy1992 Guest
    Gio đã chuyển thành soft mới rồi thì phải. Link: http://fiinpro.com/Download