Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 29 của 29

Chủ đề: Phần mềm cắt thép thi công

gia dinh xin chan thanh cam on.minh thay cung kha thu vi

rungram90 Guest
    nhung sai so hoi cao

tukhoadai Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ding dong
    Sử dụng đơn giản thôi mà, chỉ cẩn tải về, tùy chỉnh macro ở chế độ Enable
    sau đó nhập dữ liệu vào sheet Iput ( cho thép gân fi > 10 ) sau đó chạy chương trình thôi.
    Sẽ cho kết quả cắt thép bên sheet Result- thể hiện phương án cắt thép tối ưu
    Còn bên sheet remain là kiểm soát lượng thép thừa sau khi cắt và đánh giá tỷ lệ hao hụt.

Vô cùng đơn giản- tốc độ xử lý lại nhanh
    bạn ơi cho mình hỏi tại sao khi mình chạy chương trình xong thì trong sheet "remain" ở bảng "so sánh thép" thì tổng lượng thép phần lý thuyết không bằng (nhỏ hơn) tổng lượng thép trong phần "input" vậy bạn thể giải thích giúp mình được không? rất cảm ơn bạn đã giúp đỡ

dulich.hn39 Guest
    phần mềm đòi registered code mới cho chạy, có bác nào có không share cho em cái. thanks

saolaikhong Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thuynga_bp
    phần mềm đòi registered code mới cho chạy, có bác nào có không share cho em cái. thanks
    Hắn đòi cái chữ to màu đỏ thì cứ mở File lên mà quậy ...mình toàn vậy không à ...
    Quậy 1 hồi nó in de liền mà ...tập quậy đi nha [IMG]images/smilies/a01.gif[/IMG]

mình không hiểu gì về code làm sao đây, có bác nào thành tâm chỉ mình cái thằng registered code này với. thanks.

thanhsrshnet Guest
    cảm ơn bạn rất nhiều

tungns Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thuynga_bp
    mình không hiểu gì về code làm sao đây, có bác nào thành tâm chỉ mình cái thằng registered code này với. thanks.
    Mình cũng bị nó bắt Activation Code chủ thớt có thể share cho ae được không.

muabui Guest
    ban hướng dẫn kỹ cho mình được k.
    mình enable marco rồi mà vẫn k chạy được

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123