Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25

Chủ đề: Chỉnh sửa code Quản lý Biên bản Nghiệm thu

trangssuc Guest
    File của anh vanle33 rất hay, nhưng sao không chạy được nhỉ

phuocdt Guest
    Trích dẫn Gửi bởi robinson86
    File của anh vanle33 rất hay, nhưng sao không chạy được nhỉ
    "không chạy được" có rất nhiều vấn đề. Không biết bạn muốn nhắc đến vấn đề nào?
    Bằng chứng là mình vẫn IN được các biên bản nghiệm thu như hình ở bài #1.
    Tôi lập topic này để chỉnh sửa 1 chút nhỏ trong code của file đó thôi.

Bạn dùng Office nào? đã biết Enable marco chưa?

Mrhieuson Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vanle33
    "không chạy được" có rất nhiều vấn đề. Không biết bạn muốn nhắc đến vấn đề nào?
    Bằng chứng là mình vẫn IN được các biên bản nghiệm thu như hình ở bài #1.
    Tôi lập topic này để chỉnh sửa 1 chút nhỏ trong code của file đó thôi.

Bạn dùng Office nào? đã biết Enable marco chưa?
    E xài excel 2007 ạ. E chưa biết Enable marco, e cũng tìm hiểu cách để marco trong Excell 2007 chạy nhưng sao không được. E nhập tên công trình mới vào nhưng trong các BBNT lại không chạy. A có thể hướng dẫn thêm được không ạ. Cám ơn a nhiều.

vietglass68 Guest
    E xài excel 2007 ạ. E chưa biết Enable marco, e cũng tìm hiểu cách để marco trong Excell 2007 chạy nhưng sao không được. E nhập tên công trình mới vào nhưng trong các BBNT lại không chạy. A có thể hướng dẫn thêm được không ạ. Cám ơn a nhiều.
    1) Search trên diễn đàn với từ khóa Enable marco.
    2) Mục đích là để in biên bản. Vậy "chạy" được tức là IN ra được các loại biên bản được. Theo bạn "chạy" là gì sau khi bạn nhập tên công trình mới vào?

b2ltpt Guest
    1) Search trên diễn đàn với từ khóa Enable marco.
    2) Mục đích là để in biên bản. Vậy "chạy" được tức là IN ra được các loại biên bản được. Theo bạn "chạy" là gì sau khi bạn nhập tên công trình mới vào?
    E đã thực hiện rồi nhưng vẫn không được ạ.
    Tức là e sửa tên công trình, nhưng trong BBNT vẫn không thể hiện CT e muốn sửa ạ. Thank a

E đã thực hiện rồi nhưng vẫn không được ạ.
    Tức là e sửa tên công trình, nhưng trong BBNT vẫn không thể hiện CT e muốn sửa ạ. Thank a
    1) Bạn thấy tôi đánh số 1) và 2) các ý cần trả lời không? Bạn nên làm theo như tôi để rõ ý bạn trả lời cho ý nào của tôi!
    2) Ý bạn nói đến "BBNT" nào? Là "NT Noi bo" hay "NT Cong Viec"?

Nấm An Tâm Guest
    1) Bạn thấy tôi đánh số 1) và 2) các ý cần trả lời không? Bạn nên làm theo như tôi để rõ ý bạn trả lời cho ý nào của tôi!
    2) Ý bạn nói đến "BBNT" nào? Là "NT Noi bo" hay "NT Cong Viec"?
    1) Em đã thực hiện nhưng marco không chạy, e mở thử file khác có marco vẫn chạy bình thường.
    2) Cả BBNT nội bộ lẫn công việc ạ.

1) Em đã thực hiện nhưng marco không chạy, e mở thử file khác có marco vẫn chạy bình thường.
    2) Cả BBNT nội bộ lẫn công việc ạ.
    Chỉ có sheet "Danh muc BBNT" là có link sang sheet "Thong tin CT".
    Tại các sheet "NT Noi Bo" và NT Cong Viec" các cell từ A9 đến A13 thì bạn thấy có link không? Đó là Dự án và Gói thầu chứ đâu phải công trình.
    Câu hỏi trên của tôi đã trả lời cho bạn rồi đó!

huycon009 Guest
    Anh vanle33 cho e hỏi file này có thể sửa lại form mẫu các biên bản theo ý mình được không nhỉ.

annado9x Guest
    Anh vanle33 cho e hỏi file này có thể sửa lại form mẫu các biên bản theo ý mình được không nhỉ.
    Thế này nhá.
    Bạn cứ tự sửa nội dung tại file mẫu. Rồi thử chạy code, nếu vẫn OK thì là sửa được, nếu không sửa được thì tắt đi không lưu file.
    Vậy thôi.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối