Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 38 của 38

Chủ đề: Hỏi cách lọc danh sách HS theo lớp

lucieshop Guest
    Lọc bằng Filter cho nó nhanh đỡ phức tạp. Công thức tổng dùng SUBTOTAL. Nhanh, gọn, đẽ hiểu.

trongtin6869 Guest
    Xin cam on ad. Minh copy doan ma dan vo, nhung stt no khong sap xep duoc. Ad co the lam gium minh 1 cach hoan chinh di. Cam on ad nhieu.

kimthua33 Guest
    ad loc gium file mẫu danh sách lớp giùm. cam on ad nhieu lam.

diennguyen59 Guest
    xin ad loc gium em file nay cho hoan chinh, xin cam on ad nhieu lam.

huongtram0110 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Lê Duy Thương
    Bạn nên đưa file mẫu thì sẽ được trợ giúp nhé, ở đây mà bạn đưa file hình ảnh như vậy thì không ai rãnh mà ngồi gõ lại dữ liệu cho bạn.[IMG]images/smilies/a43.gif[/IMG][IMG]images/smilies/a00.gif[/IMG]
    Cảm ơn bạn, hình ảnh này là ví dụ thôi, mình muốn nhờ mọi người chỉ cho mình công thức để mình làm trên file khác. File đó còn đang dở dang và chưa nhập hết danh sách.

Cảm ơn bạn, hình ảnh này là ví dụ thôi, mình muốn nhờ mọi người chỉ cho mình công thức để mình làm trên file khác. File đó còn đang dở dang và chưa nhập hết danh sách.
    File giả lập không cần đủ số lượng; Miễn chất lượng nó đủ đầy!
    Có nghĩa là lớp nào cũng có & cấp nào cũng có, đa dạng nhưng không nhiều về số liệu.

mrtrong181 Guest
    Em muốn lọc danh sách học sinh cấp 1, cấp 2, cấp 3 thì phải làm như thế nào các anh chị? Em không chuyên về excell

thongtinchungcu Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hunghung82
    Em muốn lọc danh sách học sinh cấp 1, cấp 2, cấp 3 thì phải làm như thế nào các anh chị? Em không chuyên về excell
    Bạn nên đưa file mẫu thì sẽ được trợ giúp nhé, ở đây mà bạn đưa file hình ảnh như vậy thì không ai rãnh mà ngồi gõ lại dữ liệu cho bạn.[IMG]images/smilies/a43.gif[/IMG][IMG]images/smilies/a00.gif[/IMG]

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234