Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15

Chủ đề: Chương trình quản lý phổ cập giáo dục

hoangthaoplus Guest
    Chibi ơi, tôi rất muốn có phần mềm PCGD Tiểu học, không biết mình xin từ đâu hay phải mua. Hiện nay sắp vào năm học rồi, bọn mình cứ hì hục làm "bộ" với việc này hoài, ngán lắm, Chibi giúp mình với nhé, cám ơn Chibi nhiều!

lamminh1808 Guest
    Tôi tải được file cài đặt PTGDTH nhưng ko biết cài như thế nào? Máy ko đọc được file tải về. Xin Chibi chi giúp (gửi theo Email: thanglgbg@gmail.com). Chân thành cảm ơn!

Hardion Guest
    Chương trình tập hơp PCGD đã được mình UPdate phiên bản mới, về phần code không được cải thiện nhiều tuy nhiên nó được cải thiện và nhiều chức năng hơn so với bản trước. BÁc nào cần thì cứ cho mình Email đẻ liên lạc.
    Àh quên nick duchoaqbh và daheqbh là một. he! he! he!

Tui đọc qua thấy các bác khổ quá, sao cứ làm trên excell từng phấn nhỏ 1. Từ năm 2001 đến giờ tui vẫn sử dụng chương trương trình Phổcập 2 này mà không phải chỉnh sửa gì cả. không thấy có lỗi gì cả, miễn phí luôn
    Chương trình này của Thầy Đỗ Trọng Khôi - trường THCS Chuyên Nguyễn Du Viết cho SGDDT Tỉnh ĐakLak.
    link đây http://www.megaupload.com/?d=4ZEB541L

bye
    anhdungvnn@yahoo.com

thieuk55 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi anhdungvnn
    Tui đọc qua thấy các bác khổ quá, sao cứ làm trên excell từng phấn nhỏ 1. Từ năm 2001 đến giờ tui vẫn sử dụng chương trương trình Phổcập 2 này mà không phải chỉnh sửa gì cả. không thấy có lỗi gì cả, miễn phí luôn
    Chương trình này của Thầy Đỗ Trọng Khôi - trường THCS Chuyên Nguyễn Du Viết cho SGDDT Tỉnh ĐakLak.
    link đây http://www.megaupload.com/?d=4ZEB541L

bye
    anhdungvnn@yahoo.com
    Link bị hỏng rồi, làm ơn chỉnh lại

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12