Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18

Chủ đề: Lịch báo giảng tự động

vanthinh1088 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thanhdatqnvn
    Cái Này sao ít môn thế bác ơi. Trường em dạy nhiều phân môn. Bác có thể bổ xung thêm không?
    Đã cập nhật rồi bạn nhé )D [IMG]images/smilies/a20.gif[/IMG]

xin hỏi: tôi tải về nó định dạng là *.xlsx (tôi đã bỏ chữ "x" cuối đi rồi, nó về đúng dạng excl nhưng mở ra không đọc được) xin hỏi làm tn để sd nó bình thường?

abc.xyz Guest
    Trích dẫn Gửi bởi xaque001
    xin hỏi: tôi tải về nó định dạng là *.xlsx (tôi đã bỏ chữ "x" cuối đi rồi, nó về đúng dạng excl nhưng mở ra không đọc được) xin hỏi làm tn để sd nó bình thường?
    Trời đất, tôi KHÔNG BAO GIỜ làm như kiểu của bạn. Ai lại đi bỏ chữ x đi.
    Bạn mở file bằng office 2010 rồi Save as lại thành file của office 97-2003 thì file mới không bị lỗi được!!!

sala4ever Guest
    Trích dẫn Gửi bởi xaque001
    Không vấn đề gì, giờ bạn làm tương tự: thêm chữ x vào chỗ đó là được thành *.xlsx là lại ngon rồi.... như thế là có thể dùng bình thường

hungcnx1989 Guest
    Chính xác, tuy nhiên bạn không nhất thiết phải để mỗi tuần một bảng, mỗi giai đoạn một bảng là được.
    Ví dụ thời khoá biểu lần thứ nhất áp dụng từ tuần 1 đến tuần 5, thì dùng một bảng, tới tuần 6 thay thời khoá biểu thì lại copy ra thành bảng khác để áp dụng.
    Phiên bản này dùng cho cấp 3 nhé, các bạn tải về trải nghiệm.

Mời anh chỉ em chỉ giáo thêm nhé, LBG tự động mình tự làm, không có khóa công thức

maruco Guest
    lịch báo giảng của bạn có cách nào chuyển thành 1/2 tờ a4 ko cho tiết kiệm bớt

stst575 Guest
    Lich bao giang hay tuy nhien ban co cách nao de chuyen thanh 1/2 trang giay a4 ngang dc ko

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12