Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Xin trợ giúp làm bảng xếp hạng bóng đá

Cuộc Sống Ảo Guest

Ban nói như vậy ai mà biêt để chỉ cho bạn phải cụ thể chứ nếu muốn xếp hạng thì dùng ham rank là ok. Bạn nên gơi file đi nhen

dakotachi Guest
    Mình gửi cho bạn file bảng xếp hạng của mình để bạn sử dụng. Bạn có thể thay đổi tên của các đội ở sheet "Danh sach doi" (trong trường hợp bạn chỉ có 5 đội thì bạn có thể để trống phần còn lại cũng không sao cả) và kết quả cũng nhưng lịch đấu trong sheet "Ket qua". Rất dễ dàng cho bạn lựa chọn các đội thi đấu với nhau mà không sợ bị sai vì mình đã tạo ra list box trong danh sách các đội rồi nên không sợ bị đánh nhầm.
    Có gì cần thêm bạn cứ hỏi, nếu biết mình xin sẵn lòng.

p/s: Mình xin lỗi không hiểu sao không thể attack file được. Có gì cần bạn mail cho mình theo địa chỉ mnthaobk@gmail.com mình sẽ gửi cho.

Có một câu hổi ai biết giúp mình với! Tên và địa chỉ cùng ở một cell (ô)_tên ở hàng trên, còn địa chỉ ở hàng dưới_. Làm cách nào tách tên ra một cột riêng, địa chỉ ra một cột riêng. Địa chỉ email của mình là: tiendt.xyz@gmail.com

ngothong248 Guest
    Cũng đã lâu mình không vào thread này, tuy nhiên có nhiều bạn cũng đã gửi mail hỏi mình về bảng xếp hạng. Mình attack file lên trên này cho các bạn có nhu cầu có thể load trực tiếp về. Nếu có vấn đề gì các bạn cứ trao đổi thêm nhé. Giúp được gì mình sẽ giúp.

Thanks & Best regards,

zincos Guest
    Rất cảm ơn bạn MNThao! NHờ có bạn mà tôi đã chỉnh được bảng xếp hạng theo ý mình.
    Chúc bạn nhiều sức khỏe, hạnh phúc, thành công!

ken_tt Guest
    Trích dẫn Gửi bởi redbiking
    mình muốn làm một bảng xếp hạng bóng như các giải ngoại hạng nhưng chỉ có 5 đội .ai biết chỉ giùm với...
    Mình có hướng dẫn chi tiết đây, các bạn tham khảo thử coi [IMG]images/smilies/a08.gif[/IMG]

angel1510 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi MNThao
    Cũng đã lâu mình không vào thread này, tuy nhiên có nhiều bạn cũng đã gửi mail hỏi mình về bảng xếp hạng. Mình attack file lên trên này cho các bạn có nhu cầu có thể load trực tiếp về. Nếu có vấn đề gì các bạn cứ trao đổi thêm nhé. Giúp được gì mình sẽ giúp.

Thanks & Best regards,
    Cảm ơn bạn nhiều, nhưng số đội của mình chỉ có 14, nên khi để trống 6 đội (3 trận / vòng) thì cái bảng sắp xếp lại bị cách 1 khoảng, nhìn rất xấu, nếu có thể bạn tạo lại giúp mình lịch thi đấu vòng tròn, với chỉ 14 đội nhé.
    Email: trunglh0909@gmail.com

Hardion Guest
    Bạn ơi, file này bạn gui k sửa được nó đòi pass. Pass la gi bạn nhỉ?

Cho mình xin cái pass khóa file excell đc k, thanks bạn