Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 29

Chủ đề: Quản lý thiết bị văn phòng bằng excel

Cảm ơn bạn nhiều nhé. Nếu được như vậy thì tuyệt quá. Rất mong chờ kết quả từ bạn. Thanks

viet1234 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bdungtb
    Cảm ơn bạn nhiều nhé. Nếu được như vậy thì tuyệt quá. Rất mong chờ kết quả từ bạn. Thanks
    Bạn bdungtb thân mến, tôi bận rất nhiều công việc của cơ quan, tôi có hứa giúp bạn, thời gian gần đây có rảnh đôi chúc tôi cũng muốn nhín chút ít thời gian để làm giúp bạn nhưng vào ngày 30/8 và 20/9 tôi có chat với bạn nhưng thấy bạn không nhiệt tình cho lắm nên tôi đành lại thôi, mong bạn thông cãm.

dungcuthethaohc Guest
    chào mọi nguoi trong dien dan. minh chua gui bai tham gia dien dan lan nao nen vẫn chưa dành mấy vụ này lắm có gì ca nhà chỉ giao thêm nha. Mình muốn nhờ mọi nguoi trong dien dan giúp mình việc này nha. Mình đang cần in phiếu giao hàng cho công ty: trong nội dung của phiếu in thì có phần "Số : 001"; 002;003...., việc đánh số được hiểu giống như quy tắc đánh số trong quyển phiếu thu ý. Mình không muốn đánh số một cách thủ công vì nó nhiều và sẽ dễ nhầm. Bạn nào có thẻ chỉ cho mình phait làm sao khi in ra thì word hoặc

(tiếp) exel có thể tự động diền vào nội dung văn bản đó sTT tờ đã được in ra ( Văn Bản đo có cùng một nội dung chỉ thay đổi số thứ tự của bản đo khi in ra thoi). Ví dụ in tờ đàu thì " Số 001", in tờ tiếp theo là " số 002" tương tự là số 003, số 004, số 005 ...v.v đến số n nà đó chẳng hạn từ " số 001" đến " số 050" . Số đó phải được điền tự động. Rát mong mọi ngwoif chỉ giúp. Mình cảm ơn nhiu nhiu. Nếu được mọi nguòi co the gui vao mai cho minh nha.

Trích dẫn Gửi bởi langkinhi
    (tiếp) exel có thể tự động diền vào nội dung văn bản đó sTT tờ đã được in ra ( Văn Bản đo có cùng một nội dung chỉ thay đổi số thứ tự của bản đo khi in ra thoi). Ví dụ in tờ đàu thì " Số 001", in tờ tiếp theo là " số 002" tương tự là số 003, số 004, số 005 ...v.v đến số n nà đó chẳng hạn từ " số 001" đến " số 050" . Số đó phải được điền tự động. Rát mong mọi ngwoif chỉ giúp. Mình cảm ơn nhiu nhiu. Nếu được mọi nguòi co the gui vao mai cho minh nha.
    Có nhiều cách nhưng bạn thử cách đơn giản này xem sao
    Bạn có thể lập 1 cột phụ ví dụ tại A1 bạn nhập : Số 001 . Di chuyển vào ô A1 vào góc dưới bên phải đến khi xuất hiện mũi tên dấu cộng màu đen thì bạn giữ chuột và kéo xuống để copy thành Số 002 , số 003 .... đến n
    Sau đó tại vị trí chèn số phiếu bạn chọn Data/Validation/ trong mục Allow chọn List tại mục Source chọn từ A1 đến An (chứa số TT bạn vừa copy) Enter/OK

Nấm An Tâm Guest
    bạn langkinhi gửi file vào mail haiquattran@yahoo.com của mình,
    Mình sẽ làm giúp bạn và hướng dẫn bạn làm để lần sau bạn gặp trường hợp như vậy, bạn có thể tự làm được hoặc giúp người khác

bachlien24 Guest
    Bạn be09,
    bạn có thể cho mình xin phần mềm mà bạn đã viết để mình tham khảo nhé!!!
    email của mình là trangntt1111@gmail.com
    cám ơn bạn rất nhiều nhé!!!

Mình cũng đang cần chương trình này, nếu có xin hãy share cho mình với nhé ! email mình là : ngochanh25588@yahoo.com
    cảm ơn bạn trước nhé !

MOCTOURIST@GMAIL.COM Guest
    ai có cho mình xin phần ql này với

Menbro102015 Guest
    Bạn be09 có thể gửi cho mình với được không, mình cũng đang phụ trách phần này mà giờ không biết làm sao cho nó hiệu quả, cám ơn bạn nhiều

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối