Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 29 của 29

Chủ đề: Quản lý thiết bị văn phòng bằng excel

Tại công ty mình đang làm máy móc đưa ra đưa vô mình không quản lý được, với lại nay đổi chỗ này mai chỗ khác, chưa kể máy ở công trường mang về hư, rồi ráp một nửa của máy này với máy kia, không biết làm sao. Mình gửi kèm các thiết bị của công ty mình, mong các bạn chỉ giúp với [IMG]images/smilies/a36.gif[/IMG], Cám ơn nhiều ạ [IMG]images/smilies/a44.gif[/IMG]

nghidinh24 Guest
    cty minhf cung vay, TS lung tung ko biet nen quan lý the nao, nguoi vao sau khong duoc thua nhan file theo doi cua nguoi truoc nen cu kiem ke roi lai kiem ke. Ban nao có file theo dõi chuan CCDC và TSCD cho minh xin voi ạ. Thanks
    email cua minh la: hoangphuonglock@gmail.com

cameraviet Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Aries Nguyen
    Tại công ty mình đang làm máy móc đưa ra đưa vô mình không quản lý được, với lại nay đổi chỗ này mai chỗ khác, chưa kể máy ở công trường mang về hư, rồi ráp một nửa của máy này với máy kia, không biết làm sao. Mình gửi kèm các thiết bị của công ty mình, mong các bạn chỉ giúp với [IMG]images/smilies/a36.gif[/IMG], Cám ơn nhiều ạ [IMG]images/smilies/a44.gif[/IMG]
    Cái đề tài này lâu lắm rồi (đã 3 năm rồi đó), hôm nay mới có duy nhất bạn là người gan dạ nhất GPE (dám đưa File lên diễn đàn), của bạn tôi sẽ nghiên cứu kỹ, sẽ góp ý sau vì cái vụ này nó phức tạp, vì đồ dùng thường xuyên di chuyển qua lại.

canhchimviet Guest
    Trích dẫn Gửi bởi be09
    Cái đề tài này lâu lắm rồi (đã 3 năm rồi đó), hôm nay mới có duy nhất bạn là người gan dạ nhất GPE (dám đưa File lên diễn đàn), của bạn tôi sẽ nghiên cứu kỹ, sẽ góp ý sau vì cái vụ này nó phức tạp, vì đồ dùng thường xuyên di chuyển qua lại.
    không phải hôm nay đâu chú ơi . bài đó từ năm nào rồi mà .

nttgroup Guest
    Trích dẫn Gửi bởi doveandrose
    không phải hôm nay đâu chú ơi . bài đó từ năm nào rồi mà .
    Ý tôi nêu là các bạn khác, nói cần mà không đính kèm File và nêu cụ thể vấn đề, còn chủ Topic có File ở bài #7 (lúc đó do bận nhiều việc và thường xuyên đi công tác địa bàn nên cũng chẳng giúp được).

Vã lại, các thành viên chỉ cần thò cái tay nhấn nút cám ơn mà họ còn làm biếng, còn mình thì phải ngồi mò mẫm nghiên cứu để giúp thì oải quá (mất thời gian mà chẳng được tích sự gì), ít ra thì cũng nhận được 1 cái cám ơn cho công sức bỏ ra chứ.

Vì vậy mà có 1 cái ngụ ngôn thời GPE là:

"Cái gì không biết thì cứ đưa File lên diễn đàn, ngủ 1 giấc tới sáng vào lấy kết quả về sử dụng khỏe re, không phải tốn công sức gì!!!!!!!!!"

nutanguyen04 Guest
    Chào bạn be09 mình cũng đang rất cần quản lý theo kiểu này khi nào viết xong cho mình xin với Email mình là: haitm77@gmail.com xin cảm ơn bạn nhiều.

mailong90 Guest
    Bác nào làm được cái này rồi gửi cho em tham khảo với được không ạ, thanks duclmqb@gmail.com

hoathienduy Guest
    Bạn có chưa, chia sẻ cho mình với.mình cũng dang cân. Email:hoanghung16891@gmail.com
    thanks..

duykhanhqb12 Guest
    Bạn be09 có thể gửi vào mail cho m dc ko? Mail của mình: huenguyen9284@gmail.com. M cảm ơn

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123