Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Chủ đề: Làm sao để bỏ Watermark ở trang đầu tiên ạ?

niemvuics Guest

Nếu là trang bìa thì sao bạn không tạo bìa ra một File riêng nhỉ?

minhthuy53 Guest
    Trong word 2007 có thêm chức năng Insert Cover Page, bạn vào đó chọn thử 1 cover, nó sẽ che đi trang đầu của bạn không còn water mark nữa, cũng là 1 hình thức trang trí đẹp

dat09 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi cuongetb
    Trong word 2007 có thêm chức năng Insert Cover Page, bạn vào đó chọn thử 1 cover, nó sẽ che đi trang đầu của bạn không còn water mark nữa, cũng là 1 hình thức trang trí đẹp
    Mình có cover page rồi bạn ạ. Nhưng hiện tại mình đang để cover page là trang đầu tiên của văn bản rồi. Với lại bi h mình đang dùng đồ cổ Word 2003 mất rồi . Có cách nào khác không bạn?

sonled Guest
    Thế thì theo lời bác đuongv thì làm 1 trang khác cho nó nhanh, giống như mình tạo mục lục vậy

meomon1209 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi duongdv
    Nếu là trang bìa thì sao bạn không tạo bìa ra một File riêng nhỉ?
    Bình thường tớ cũng hay tạo bìa là một file riêng lắm. Nhưng mà cái này là đồ gia truyền, tớ được bàn giao ý. có cách nào cứu tớ k bạn?

hoahero Guest
    Trích dẫn Gửi bởi cuongetb
    Thế thì theo lời bác đuongv thì làm 1 trang khác cho nó nhanh, giống như mình tạo mục lục vậy
    Uh, nếu mà không có cách nào khác thì cũng phải cắt nó ra một file mới bạn ạ

hungpro9x Guest
    UOh đồ gia truyền thì có thể thêm phần xuất ra pdf, còn nếu muốn ăn chắc nữa chắc scan thành file ảnh, thế thì cứ copy 1 file khác rồi paste vào trang đầu vậy. Tuy nhiên bây giờ có nhiều phần mềm chuyển từ pdf sang word lắm

chevroletsg Guest
    Ơ, mình hem hiểu ý bạn. File của mình là word mà

Okies thế thì là cách hay nhất rồi, để watermark rồi cho sang pdf vậy, mà không biết là trong word có tính năng validation không để click vào là biết là tác giả là ai, nhưng mà trong file gốc nó vẫn ghi đầy đủ tác giả của file này nên cũng yên tâm phần nào, không sợ mất bản quyền. Nếu muốn an toàn nữa thì chỉ còn nước lên Cục bản quyền tác giả đăng ký thui. Cục Bản quyền tác giả trên phố Hoàng Hoa Thám, cạnh trường tiểu học và THCS Ba Đình

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối