Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30

Chủ đề: Lỗi dính chữ khi sử dụng Word 2010 và chuyển sang Word 2007!

khanhklhn2 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi befaint
    Cách 1: Như tiêu đề, bạn gửi file chưa bị "dính" và nêu yêu cầu chuyển như nào?
    Cách 2: Như tiêu đề, nhưng bạn gửi file đã bị "dính" chữ với nhau thì chỉ có bạn sửa được thôi (ngồi gõ lại từ đầu).
    tiêu để ghi là Lỗi dính chữ khi sử dụng Word 2010 và chuyển sang Word 2007 (chạy file này trên off 2010 thì ko sao chuyển sang off 2007 thì bị lỗi dính như vậy, và đã thử hết các chiêu như trên pic đưa ra nhưng vẫn ko dc. nên mới đưa lên đây nhờ a em chuyển hộ)tôi đã gửi file bị lỗi thì tất nhiên xin hỗ trợ chuyển nó lại file bình thường thôi. nếu file bình thường thì ai gửi vào làm gì. Bó tay

quần áo trẻ em | quan ao tre em | quần áo sơ sinh | quần áo bé trai | quần áo bé gái | bodysuit carter | quan ao so sinh | quan ao tre em nhap khau

thanhtruc02 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hieuns
    chạy file này trên off 2010 thì ko sao
    Của bạn đây.
    Mở file lên:

Thinhquangchem Guest
    Sau vụ này tôi ngán sử dụng office 2010 ngay cho dù có bản quyền. Một là dùng 2007, hai là 2013.

thetranvanminh Guest
    tình hình là em bị lỗi dính chữ như tiêu đề. nhưng em đã thử hết tất cả các cách mà các pro đưa ra nhưng ko có tác dụng j với file này. nhờ các pro chỉnh sửa hộ( file đính kèm). thask!

quần áo trẻ em | quan ao tre em | quần áo sơ sinh | quần áo bé trai | quần áo bé gái | bodysuit carter | quan ao so sinh | quan ao tre em nhap khau

Trích dẫn Gửi bởi hieuns
    tình hình là em bị lỗi dính chữ như tiêu đề. nhưng em đã thử hết tất cả các cách mà các pro đưa ra nhưng ko có tác dụng j với file này. nhờ các pro chỉnh sửa hộ( file đính kèm). thask!
    Cách 1: Như tiêu đề, bạn gửi file chưa bị "dính" và nêu yêu cầu chuyển như nào?
    Cách 2: Như tiêu đề, nhưng bạn gửi file đã bị "dính" chữ với nhau thì chỉ có bạn sửa được thôi (ngồi gõ lại từ đầu).

gameonline10 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi PhanTuHuong
    Sau vụ này tôi ngán sử dụng office 2010 ngay cho dù có bản quyền. Một là dùng 2007, hai là 2013.
    Cứ nghĩ là Word 2013 vẫn có vấn đề, hóa ra mấu chốt lại là Word 2007. Các bạn xem link tại đây, về tôi test thử nếu OK thì sẽ update ở bài đầu:

http://www.webtech360.com/detail/wor...2007-3657.html

Đây bạn nhé, http://www.ngolongnd.net/

apk4downloader Guest
    Cảm ơn bạn vuad2o đã dành time hỗ trợ ae diễn đàn. Rất cảm ơn bạn.
    "Học Thầy không tài học bạn".

vanniemtin Guest
    like bạn, đúng thật các cách đó đều không hiệu quả, chỉ có cách của bạn là OK

ntthu.831 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi duc.ntd
    Gửi anh em nguồn sử dụng http://www.docx2doc.com/convert/docx-to-doc, không cần phải cài đặt thêm gì cả (đã sử dụng thành công)
    Mày có bị sao không đấy?

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123