Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Giúp mình sửa lỗi đánh số trang (word 2003)

513minh89 Guest

bichphuong Guest
    Trích dẫn Gửi bởi usename1
    mình có nhiều file đã đánh sẵn, nhưng khi tạo trang cho văn bản thì nó bị trộn văn bản vs nhau, các bạn thử tải file đính kèm về tạo trang xem đúng ko ? nếu khắc phục đc thì chỉ giúp mình với, mình còn 1 đống văn bản như vậy cần sửa
    Số trang nào bạn nhỉ? Tôi có thấy số trang nào trong file của bạn đâu?
    Thấy file bạn bị LỖI gì đó mà thử chọn tiêu đề cần lặp lại rồi nhấn Tables Tools/Layout/Repeat Header Rows mà không được.

seominhthanhvip Guest
    Đánh số tờ ấy bạn ơi, vào Insert chọn Page numbers. nó ra số tờ nhưng các chữ dòng bị trộn vào nhau. còn ngoài ra file bình thường mà bạn, mình thấy có lỗi gì đâu.

Sông Hồng Guest
    Đánh số tờ ấy bạn ơi, vào Insert chọn Page numbers. nó ra số tờ nhưng các chữ dòng bị trộn vào nhau. còn ngoài ra file bình thường mà bạn, mình thấy có lỗi gì đâu.
    Bạn làm như tôi đã nói ở trên xem có "lỗi" không?
    File bạn tự lập ra hay được xuất ra từ phần mềm nào?
    Trên máy tính tôi vẫn chèn được Page Number (bên phải) bình thường.

sao bạn tạo số tờ mà ko bị lỗi nhỉ, ở cơ quan mình làm trên máy nào cũng báo lỗi hết. bạn có chỉnh sửa gì không, file này là mình tự tạo tự đánh mục lục

stonecorleone Guest
    sao bạn tạo số tờ mà ko bị lỗi nhỉ, ở cơ quan mình làm trên máy nào cũng báo lỗi hết. bạn có chỉnh sửa gì không, file này là mình tự tạo tự đánh mục lục
    Tôi không chỉnh sửa về nội dung, kết cấu file của bạn.
    Hình như bạn đang nhầm lẫn giữa việc "Tạo mục lục tự động" và "chèn số thứ tự" trang?

Giúp mình sửa lỗi đánh số trang (word 2003)

mình có nhiều file đã đánh sẵn, nhưng khi tạo trang cho văn bản thì nó bị trộn văn bản vs nhau, các bạn thử tải file đính kèm về tạo trang xem đúng ko ? nếu khắc phục đc thì chỉ giúp mình với, mình còn 1 đống văn bản như vậy cần sửa

phantom Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vanle33
    Tôi không chỉnh sửa về nội dung, kết cấu file của bạn.
    Hình như bạn đang nhầm lẫn giữa việc "Tạo mục lục tự động" và "chèn số thứ tự" trang?
    đúng bạn, mình "chèn số thứ tự" trang. nhưng tạo trên word 2003 thì lỗi. Về nhà tạo số thứ tự trên word 2007 thì lại ko việc gì ? không hiểu luôn. hôm nay mình copy cả bộ về tạo thử xem thế nào. Nếu lỗi gì thì bạn giúp tiếp mình vs nhé. Cảm ơn nhiều