Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Hỏi về lỗi Track Change

Hỏi về lỗi Track Change

Chào các anh chị,

File word của người khác gửi cho em có track change và khi em mở lên và muốn làm comment thì nó lại không hiện ra chữ to và comment trong đó không thể đọc được. Chi tiết như trong hình, các anh chị vui lòng xem qua và hỗ trợ giúp em ạ.

Em cám ơn

thangvigreenland Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bibibin
    Chào các anh chị,

File word của người khác gửi cho em có track change và khi em mở lên và muốn làm comment thì nó lại không hiện ra chữ to và comment trong đó không thể đọc được. Chi tiết như trong hình, các anh chị vui lòng xem qua và hỗ trợ giúp em ạ.

Em cám ơn

Nhìn cái hình chẳng đọc được và chẳng thấy gì cả làm sao hình dung được.

Tốt nhất là có cái File để xem thì nó sẽ bao quát hơn.

Trích dẫn Gửi bởi be09
    Nhìn cái hình chẳng đọc được và chẳng thấy gì cả làm sao hình dung được.

Tốt nhất là có cái File để xem thì nó sẽ bao quát hơn.
    .

Dạ đây ạ! anh chị xem qua giúp em, em cám ơn

.

Dạ đây ạ! anh chị xem qua giúp em, em cám ơn
    Mở File Word và click vào commen bên phải, trên Ribbon chọn Review nó sẽ hiện cái hình bên dưới có chữ Delete (hình giống như 1 thư mục), click vào mũi tên màu đen bên dưới thư mục (có chữ Delete), 1 danh sách hiện ra chọn Delete All Comments in Document (vậy là nó xóa tất cả các chú thích), nhấn Save để lưu, vậy là xong.

Menbro102015 Guest
    Dạ chị ơi, em muốn xem các comment của người ta và sau đó nếu em đồng ý thì mới delete. Vì giờ các comment của khách gởi qua cho em đều bị như vậy nên em đang muốn xem khách comment gì ạ. Em cám ơn!
    Bạn đừng nên xem những cái comment đó làm gì, vì người ta dùng Track Change (có thể là sếp) muốn theo dõi nhân viên của mình sửa hay xóa những nội dung gì ở chỗ nào mà thôi.

Khi người ta gửi File cho mình là đã trình và thông qua ý kiến của sếp rồi, những cái comment nó chẳng liên quan gì đến mình, vì vậy mà tôi chỉ hướng dẫn xóa nó đi chứ đừng nên vướng bận về nó chi cho mệt.

chautuanpro91 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi be09
    Mở File Word và click vào commen bên phải, trên Ribbon chọn Review nó sẽ hiện cái hình bên dưới có chữ Delete (hình giống như 1 thư mục), click vào mũi tên màu đen bên dưới thư mục (có chữ Delete), 1 danh sách hiện ra chọn Delete All Comments in Document (vậy là nó xóa tất cả các chú thích), nhấn Save để lưu, vậy là xong.
    Dạ chị ơi, em muốn xem các comment của ngta và sau đó nếu em đồng ý thì mới delete. Vì giờ các comment của khách gởi qua cho em đều bị như vậy nên em đang muốn xem khách comment gì ạ. Em cám ơn!

hoanghaidng Guest
    Nhưng mà em muốn ghi comment thì lại không add comment được vì ko thấy đc chữ trong ô comment!