Đệm bông ép cao su kim cương là sản phẩm mới nhất của thương hiệu đệm kim cương đang nhận được sự quan tâm rất to trong khoảng phía người sử dụng, sản phẩm là sự kết hợp tuyệt vời của hai chiếc đệm là đệm bông ép và đệm cao su. Vậy đệm bông ép cao su kim cương sở hữu những ưu điểm nổi bật gì so mang hai mẫu đệm lâu đời trước đây.

Đệm và sức khỏe người dùng

sở hữu bao giờ chúng ta tự đặt thắc mắc rằng: loại đệm mình đang nằm có ảnh hưởng như thế nào tới thân thể bạn chưa? Có lẽ số người đang đọc bài viết này quan tâm đến vấn đề trên sẽ không nhiều lắm. Thế nhưng, phổ thông Công trình nghiên cứu kỹ thuật của những chuyên gia hàng đầu trên toàn cầu đã chỉ sự mối địa chỉ chặt chẽ giữa đệm và sức khỏe.

Hãy cùng lắng tai một single mom dốc bầu tâm tư khi đã từ bỏ mẫu đệm bông ép dùng từ lâu để sử dụng sang loại đệm mềm mại và dịu dàng này nhé!

Phải chăng mua đệm thật cứng thì nằm sẽ không đau lưng?

“Mình đã mang 1 mối tình đẹp lúc còn ngồi trên giảng tuyến phố đại học nhưng kết quả của nó thì chẳng đẹp tí nào. Lúc học tới năm cuối thì mình mang thai và bố đứa bé đã ko thừa nhận đứa con trong bụng mình. Vừa phải lo khiến khóa luận rẻ nghiệp vừa đi làm thêm để lo cho đứa con gần chào đời, có các lúc mình tưởng như kiệt sức.

dù rằng không được phổ thông người chào đón nhưng con nhỏ thì vô tội, mình chấp nhận làm mẹ độc thân, chỉ cần con mình khỏe mạnh chào đời. Đó là động lực lớn lao để mình vượt qua thời kì đầy khó nhọc lúc mới ra trường chỉ sở hữu tấm bằng đại học. Khi ấy, vì ko với phổ thông tiền và cũng chẳng với người thân ở bên, nên sự chuẩn bị cho thiên chức khiến cho mẹ của mình chỉ thấm đầy nước mắt.

có số tiền hạn hẹp, mình đã sắm một loại đệm thật cứng vì nghĩ rằng đệm càng cứng thì càng không đau lưng. Bởi từ khi mang thai được 3 tháng mình xuất hiện triệu chứng đau lưng, đau bắp chân ngày một phổ biến, nhất là những tháng cuối thai kì thì trạng thái càng trầm trọng. Bởi thế, mình đã sắm 1 mẫu đệm bông ép phải chăng tiền mà không phải đệm kim cương giá phải chăng và cũng vì phổ thông thứ còn phải chi.

Trong suốt thời gian sở hữu thai, mình vẫn nằm với loại đệm đấy có tình trạng đau lưng, mỏi gáy ngày càng đi lên. Nhưng khi đấy còn trẻ, chưa mang nhiều kinh nghiệm, mẹ đẻ không ủng hộ và ở bên dạy dỗ nên mình cũng không phải nhận ra điều thất thường gì. Mình cứ nghĩ rằng lúc sở hữu thai thì triệu chứng đấy là hoàn toàn thường ngày.

thời kỳ gắn bó mang đệm chỉ chấm dứt cho đến khi con mình chào đời. Mình vẫn cho cháu nằm trên đệm ngay diễn ra từ sinh xong. Nhưng thấy cháu mang vẻ hay quấy khóc ban đêm, khó dỗ trong hơn tháng trời thì mình khởi đầu lo lắng. Đi bệnh viện thì bác sĩ bảo thường ngày và ko khiến cho sao.

Sau đó, mình đưa con đến bệnh viện Bạch Mai, tại đây bác sĩ có hỏi thói quen sinh hoạt hàng ngày. Mình đề cập chi tiết và tới khi nghe đến đoạn nằm đệm thì họ hỏi mình nằm đệm gì, thì mình giải đáp là đệm tậu ở vỉa hè để tiết kiệm chi phí.

Và chung cuộc họ cũng tậu ra xuất xứ là mình mê say đồ tốt tiền chính là hung thủ gây ra các đêm quấy khóc của con. Bởi đệm mình tậu mang chất lượng kém, đã gây ra ảnh hưởng ko nhỏ đến giấc ngủ cho cả 2 mẹ con.

lúc đấy, mình mới nhận ra rằng đã bao lâu rồi mình không sở hữu giấc ngủ trọn vẹn. Qúa bận rộn sở hữu chăm con và đi khiến, làm mình xem nhẹ điều đó.

thầy thuốc khuyên mình nên tiêu dùng đệm bông ép cao su kim cương – Titanium là phù hợp nhất. Dù khi đấy gặp vấn đề trong vấn đề nguồn vốn, nhưng mình vẫn phấn đấu thắt lưng buộc bụng để tậu cho con cái đệm đàng hoàng. Giả dụ tiếc nuối tiền thì giá thành cho bệnh nảy sinh do nằm đệm giả còn gấp nhiều lần. May mắn thay, thời khắc mình tìm là vào cuối năm, nên được khuyến mãi và khuyến mại thêm hai loại gối bông đi kèm.

Vậy đệm bông ép cao su Kim Cương – Titanium có gì đặc biệt?

Đây là cái sản phẩm với ruột lõi được làm cho trong khoảng hàng ngàn lớp bông ép polyeste đã trải qua thời kỳ cách nhiệt. 2 Bề mặt đệm được phủ 1 lớp cao su đột nhiên 100% khôn xiết mềm mịn và dai sức. Chất liệu mủ cao su non sở hữu hàng nghìn lỗ thông khí đã đem lại cảm giác khô thoáng lúc ngả lưng xuống tấm đệm.

Đây là lần đầu mình biết tới một loại đệm thú vị, lúc phối hợp hài hòa giữa cao su tình cờ và bông ép. Nằm trên mẫu đệm yên ả này mà 2 mẹ con mình đã mang những giấc ngủ bình yên ổn và sở hữu thêm động lực trong cuộc sống.

Cảm ơn đệm bông ép cao su bỗng nhiên kim cương – Titanium rất nhiều. Mong cho những bài mẹ độc thân như mình cũng sẽ sở hữu giấc ngủ trọn vẹn cho dù cuộc sống tương lai với ra sao.

Địa chỉ mua đệm bông ép cao su Kim Cương chính hãng, giá tốt nhất tại Hà Nội

giả dụ bạn mang nhu cầu đặt sắm đệm bông ép cao su kim cương hàng hiệu, giá thấp cho gia đình mình hãy giao thông có chúng tôi theo hotline 0962701701 – 1900636746 hoặc truy tìm cập website https://demcaosukimcuong.com/ để biết thêm thông báo chi tiết!

Chúng tôi cam kết đem đến cho quý người dùng các sản phẩm đệm bông ép cao su kim cương xịn 100% với mức giá khuyến mại và chế độ bảo hành tốt nhất!