Phần mềm kế toán DX

Sau nhiều nghiên cứu và phân tích, chúng tôi khuyên DX là phần mềm kế toán tốt nhất năm 2019. Phần mềm kế toán DX dựa trên web, vì vậy phần mềm này giống nhau trên cả hai nền tảng và có bộ tính năng toàn diện, phù hợp với hầu hết các loại nhỏ các doanh nghiệp, bao gồm cả các tổ chức phi lợi nhuận. Ngoài ra, ứng dụng di động của nó phục vụ cho người dùng PC, vì nó có thể được sử dụng trên không chỉ iPhone và iPad mà cả Apple Watch.

Xem thêm: phần mềm kế toán quốc tế

Tại sao lại là Phần mềm kế toán DX?

Nếu bạn có nhiều người dùng, Phần mềm kế toán DX cung cấp giá trị tốt nhất cho tiền của bạn, vì nó hỗ trợ số lượng người dùng không giới hạn mà không mất thêm chi phí. Ngoài ra, hầu hết các tính năng của nó đi kèm với tất cả các gói của nó, bao gồm theo dõi hàng tồn kho, thường chỉ được bao gồm trong các gói cao cấp. Phần mềm kế toán DX có bản dùng thử miễn phí 30 ngày cho phép bạn và nhóm của mình dùng thử tất cả các tính năng của nó trước khi quyết định xem đó có phải là phần mềm kế toán phù hợp cho doanh nghiệp của bạn không. Một điều thú vị về bản dùng thử là nó cung cấp cho bạn tùy chọn sử dụng công ty demo, trong trường hợp bạn không muốn mất thời gian để nhập dữ liệu trước khi dùng thử.

Không giống như nhiều chương trình phần mềm kế toán dựa trên số lượng người dùng được hỗ trợ cho mỗi gói, tất cả các gói đăng ký của Phần mềm kế toán DX đều hỗ trợ nhiều người dùng như bạn muốn, để doanh nghiệp của bạn phát triển, bạn có thể thêm nhân viên mới vào tài khoản của mình mà không cần thêm Giá cả.

Tất cả các gói bao gồm hầu hết các tính năng - thậm chí ước tính, theo dõi hàng tồn kho và lập hóa đơn định kỳ. Các ngoại lệ là đa tiền tệ, chi phí và dự án, chỉ được bao gồm trong kế hoạch hàng đầu.

Xem thêm: phần mềm kế toán có thực sự tốt