Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 42

Chủ đề: Nhờ Anh Chị GPE chuyển xoá số liệu Sheet Nhập và mang Sang Sheet Xuất

lebichvan888 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nguyentruongvan
    Bạn ơi. Vậy sau khi mình mang dữ liệu sang Sheet Xuất rồi mình muốn xoá các hàng ngang ở Sheet Nhập để dễ nhìn được không hả bạn. Cám ơn bạn nhiều lắm nha
    OK, bạn thay thế bằng File đính kèm ở dưới.
    Note: Bạn nên Trả lời với Trích dẫn để người khác còn biết là bạn đang nói với ai nhé.

Vậy bạn ơi nếu bên Sheet Xuất mình muốn làm thao tác là nhấn phím Delete xoá dữ liệu ở ô Số đầu cây thì lập tức dữ liệu quay về Sheet Nhập đựơc hay không.

Một lần nữa cám ơn bạn

vanphong130896 Guest
    Bạn Hùng ơi do mình chỉnh sữa trang trí thêm tên Công ty mình nên chèn thêm dòng, thêm cột nữa mà không biết chỉnh code sao cho phù hợp. Nhờ bạn Hướng dẫn mình sữa Code mỗi khi mình chèn thêm dòng hay thêm cột đi.

File 01(chuyển số liệu Sheet Nhap sang Shet Xuat) bạn là chủ đề bạn đang giúp mình
    File 02 (Gỏ dữ liệu Sheet này là Sheet kia hiển thị) bạn đã giúp mình ở chủ đề gần đó

Cám ơn bạn vì sự phiền phức này

zphot9x Guest
    Bạn Hùng ơi do mình chỉnh sữa trang trí thêm tên Công ty mình nên chèn thêm dòng, thêm cột nữa mà không biết chỉnh code sao cho phù hợp. Nhờ bạn Hướng dẫn mình sữa Code mỗi khi mình chèn thêm dòng hay thêm cột đi.

File 01(chuyển số liệu Sheet Nhap sang Shet Xuat) bạn là chủ đề bạn đang giúp mình
    File 02 (Gỏ dữ liệu Sheet này là Sheet kia hiển thị) bạn đã giúp mình ở chủ đề gần đó

Cám ơn bạn vì sự phiền phức này
    Nói ra thì phức tạp. Phải ngồi bên cạnh bạn để chỉ từng dòng Code một và phải nói trực tiếp chứ không đơn giản. Bạn thử điền hết các yếu tố như là thêm tên Công ty, thêm Logo, Lập biểu,... rồi Up lên xem sao.

trananh607 Guest
    Bạn thử gửi File sang cho mình xem thử coi

Bạn thử gửi File sang cho mình xem thử coi
    Nếu tách thành 2 File thì OK, nhưng giờ gộp chung lại thành 1 File sẽ có nhiều vấn đề.
    Chưa nói tới tự động. Bạn thử làm bằng tay xem 2 vấn đề trên có mâu thuẫn không? (Vì chưa hoàn chỉnh nên tôi không muốn Up lên)

tamminh Guest
    Mình đã sửa lại rồi đó à bạn, giúp mình với nhé.
    Bạn thử text xem. Chắc chưa chuẩn lắm vì chưa lường hết được. Thôi thì nếu có vướng thì tính tiếp.

Gửi Bạn Hùng

Mình có hai chút xíu vướng mắc đã đính kèm trong File thôi bạn xem lại nha. Còn lại tất cả gần như đã Ok rồi đó

hoanggiang212 Guest
    Gửi Bạn Hùng

Mình có hai chút xíu vướng mắc đã đính kèm trong File thôi bạn xem lại nha. Còn lại tất cả gần như đã Ok rồi đó
    Tôi đã chỉnh lại rồi đó. Chắc là còn phát sinh tiếp do chưa biết được tình huống tiếp theo.

hantrongtai1 Guest
    Ở Sheet Nhap mất tiêu dòng chữ tiêu đề ở Ô K6 rùi : "Muốn xóa cả dòng thì nhấn Delete vào cột K này" mình không thấy nữa bạn. Bạn thêm cái này đi.
    Vấn đề ý mình hỏi là : Bôi đen từ Ô K7 : K10 trong Sheet Nhap nhấn phím Delete thì Ở Sheet Ton cũng biến mất luôn từ K7: K10. Tránh trường hợp xóa từng dòng K7 rồi K8 rồi K9 vvv đến K10 mất thời gian lâu

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối