Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Cần giúp đỡ cách lọc dữ liệu quản lý khen thưởng

vupro09 Guest

Cần giúp đỡ cách lọc dữ liệu quản lý khen thưởng

Mình có file dữ liệu kết quả thi đua, khen thưởng của đơn vị. Dữ liệu gồm các cột họ tên, ngày sinh, bộ phận và từng năm. Trong các năm thì có dữ liệu về các danh hiệu thi đua, hình thức khen thưởng từng cá nhân đã được nhận và số quyết định... đại loại như vậy. Mình muốn tạo bộ lọc các dữ liệu để khi cần thiết báo cáo. Ví dụ năm 2015 có bao nhiêu người được khen thưởng? số lượng khen thưởng từng cấp? Số lượng khen thưởng từng giai đoạn... Không biết excel có thể lọc với nhiều điều kiện vậy không? Nhờ các cao thủ giúp đỡ mình. Cảm ơn cả nhà

hoanglan9 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ga lac loai
    Mình có file dữ liệu kết quả thi đua, khen thưởng của đơn vị. Dữ liệu gồm các cột họ tên, ngày sinh, bộ phận và từng năm. Trong các năm thì có dữ liệu về các danh hiệu thi đua, hình thức khen thưởng từng cá nhân đã được nhận và số quyết định... đại loại như vậy. Mình muốn tạo bộ lọc các dữ liệu để khi cần thiết báo cáo. Ví dụ năm 2015 có bao nhiêu người được khen thưởng? số lượng khen thưởng từng cấp? Số lượng khen thưởng từng giai đoạn... Không biết excel có thể lọc với nhiều điều kiện vậy không? Nhờ các cao thủ giúp đỡ mình. Cảm ơn cả nhà
    Bạn nên gửi file để mng còn xem cấu trúc dữ liệu của bạn như thế nào

Ví dụ dữ lieu dưới đây, rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn

hardest Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ga lac loai
    Ví dụ dữ lieu dưới đây, rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn
    Bạn xem file có đúng nhu cầu của bạn ko, cái mình ko rõ là thông kê số khen thương theo năm, giai đoạn, thì giai đoạn lấy từ đâu?