Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15

Chủ đề: giúp em lập bảng tính lương theo sản phẩm

khamnamkhoa Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bz220v
    Đi sâu hơn nữa là như thế này

http://www.mediafire.com/?zemwz4nvm1m

bài này có 2 sheet, để cho tiện phân biệt mục được rõ ràng hơn, giúp em lập hàm truy xuất thông qua sheet nhé
    Nếu không biết cách giả lập dữ liệu cho hợp lý thì tốt nhất bạn hãy gửi toàn bộ dữ liệu lên. Lắc nhắc như thế này mất thời gian mà chẳng được việc gì. Trong file mới của bạn chỉ có 1 mã hàng. Không lẽ công ty chỉ có 1 mặt hàng? Mà 1 mặt hàng thì cần gì đến mã hàng.

sonhp Guest
    Chân thành cảm ơn quí huynh rất nhiều!

phivu92 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bz220v
    Chân thành cảm ơn quí huynh rất nhiều!
    Đời thường hay bảo rằng:"Thấy mới tin"
    Muốn cảm ơn thì cư bấm vào nút cảm ơn là được. Nói một vài câu là gió thoảng mây bay, chẳng có tác dụng gì.
    Bấm nút không "cực khổ" gì nhưng có thể được cảm tình của nhiều anh em, có qua có lại mà - lời nói không mất tiền mua - nếu không người khác sẽ bảo rằng mình "coi trời bằng vung".
    Ví dụ: Bài gởi: 654, Cảm ơn: 0; được cảm ơn: 123 lần trong 89 bài viết.
    Thân.

[QUOTE=Ba Tê;225719]Đời thường hay bảo rằng:"Thấy mới tin"
    Muốn cảm ơn thì cư bấm vào nút cảm ơn là được. Nói một vài câu là gió thoảng mây bay, chẳng có tác dụng gì.
    Bấm nút không "cực khổ" gì nhưng có thể được cảm tình của nhiều anh em, có qua có lại mà - lời nói không mất tiền mua - nếu không người khác sẽ bảo rằng mình "coi trời bằng vung".
    Ví dụ: Bài gởi: 654, Cảm ơn: 0; được cảm ơn: 123 lần trong 89 bài viết.
    Thân.[/QUOTE
    Mình đang mò mẫm làm cái bảng tính lương, vớ được cái hướng dẫn của bạn giải quyết được bao nhiêu vấn đề.
    Chân thành cảm ơn bạn Ba tê, chúc bạn mạnh khỏe và có nhiều giúp đỡ mọi người trong diễn đàn.

leotran Guest
    cái hàm offset hại não quá [IMG]images/smilies/a43.gif[/IMG]
    bác Ba Tê cho e hỏi Mahang trong hàm OFFSET(Mahang,C11,1)*B11 ở TinhLuongSP.rar khai báo ntn vậy ạ. em cảm ơn

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12