Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 13 của 13

Chủ đề: Hỏi về hàm if, or, and

Trích dẫn Gửi bởi VetMini
    Vấn đề này có thể giải thích và có thể giải quyết. Nhưng tôi không thích trả lời bây giờ.
    Đợi một thời gian cho thớt này chết thì tôi trả lời.
    Haha. Bạn này cũng rảnh ghê. Chắc bạn k biết rồi. [IMG]images/smilies/a25.gif[/IMG]
    Vì ô Bắt đầu và Kết thúc mình sẽ copy từ chỗ khác vào và nó biến đổi liên tục nên mình không thể mỗi lần lại nhập lại giống như HieuCD nói được. Có ai biết cách giải quyết giúp mình với. [IMG]images/smilies/a22.gif[/IMG]

bocghenem Guest
    Trích dẫn Gửi bởi catchskies
    Haha. Bạn này cũng rảnh ghê. Chắc bạn k biết rồi. [IMG]images/smilies/a25.gif[/IMG]
    Vì ô Bắt đầu và Kết thúc mình sẽ copy từ chỗ khác vào và nó biến đổi liên tục nên mình không thể mỗi lần lại nhập lại giống như HieuCD nói được. Có ai biết cách giải quyết giúp mình với. [IMG]images/smilies/a22.gif[/IMG]
    Oh nhiều người lắm...nhưng mà không nói đâu...

kevin_cn08b Guest
    Trích dẫn Gửi bởi catchskies
    Thanks bạn nhé.
    Hic k bít có ai biết vấn đề này không vào giúp mình với. [IMG]images/smilies/play_ball.gif[/IMG][IMG]images/smilies/play_ball.gif[/IMG][IMG]images/smilies/play_ball.gif[/IMG]
    Sai thì mình cũng không biết tại đâu nhưng mà nếu sửa lại thì bạn có thể viết lại CT thành vầy:
    [F3]

Mã:
    =(MINUTE(C3)>=MINUTE(D$3))*(MINUTE(C3)<=MINUTE(E$3))+(MINUTE(C3)>=MINUTE(D$4))*(MINUTE(C3)<=MINUTE(E$4))

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12