Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28

Chủ đề: Giúp mình hàm tính tổng

trungvn2092 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nickywestlife89
    Cảm ơn nhiều nhé
    FYI: Cái dấu -- là đung để convert True, False thành 1 và 0 [IMG]images/smilies/a12.gif[/IMG][IMG]images/smilies/a12.gif[/IMG]

huongnguyen123 Guest
    có công thức ngắn hơn k killitmore có nhiều hơn thì công thức dài quá hj
    nhiều cột thêm nữa chắc phải xài vba mất, mình tính dùng công thức thôi cho nhẹ nhàng, dễ hiểu[IMG]images/smilies/a02.gif[/IMG][IMG]images/smilies/a02.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi killitmore
    nhiều cột thêm nữa chắc phải xài vba mất, mình tính dùng công thức thôi cho nhẹ nhàng, dễ hiểu[IMG]images/smilies/a02.gif[/IMG][IMG]images/smilies/a02.gif[/IMG]
    Vba thì chịu rồi hjx vi mình làm bên taxi nếu cộng thủ công thì lâu quá mà hàm 1 tháng 30 31 ngày cũng k biết dùng hàm j được

Giúp nốt mình bảng chấm công này với mình muốn bên shet làm những ô màu vàng sang chấm công sẽ là x còn những ô có số là ô trống

FYI: Cái dấu -- là đung để convert True, False thành 1 và 0 [IMG]images/smilies/a12.gif[/IMG][IMG]images/smilies/a12.gif[/IMG]
    đâu rồi killitmore giúp mình cái chấm công xem được không

sanxuattudien Guest
    Vba thì chịu rồi hjx vi mình làm bên taxi nếu cộng thủ công thì lâu quá mà hàm 1 tháng 30 31 ngày cũng k biết dùng hàm j được
    Mải ngồi viết cái code làm cho bác cái tính tiền cho từng người [IMG]images/smilies/a35.gif[/IMG][IMG]images/smilies/a22.gif[/IMG]
    Dùng hàm tinh_tien_theo_ten với 2 tham số: tên người, vùng cần tính tiền h ngồi xem cái file chấm công cho bác đây[IMG]images/smilies/a43.gif[/IMG]

rickyson280287 Guest
    Giúp nốt mình bảng chấm công này với mình muốn bên shet làm những ô màu vàng sang chấm công sẽ là x còn những ô có số là ô trống
    chỉnh sửa theo màu mè tn thì e ko còn cách nào khác ngoài vba cả bác ợ [IMG]images/smilies/a25.gif[/IMG][IMG]images/smilies/a25.gif[/IMG]

nhatlinhit88 Guest
    thks các bác nhé mấy bác vất vả quá ^^

noithat889 Guest
    Mải ngồi viết cái code làm cho bác cái tính tiền cho từng người [IMG]images/smilies/a35.gif[/IMG][IMG]images/smilies/a22.gif[/IMG]
    Dùng hàm tinh_tien_theo_ten với 2 tham số: tên người, vùng cần tính tiền h ngồi xem cái file chấm công cho bác đây[IMG]images/smilies/a43.gif[/IMG]
    mấy số từ 0 đến 29 là j đấy bác xóa đi có sao k

Bác giải thích giúp e em cái vba để chẳng may lỗi em còn biết sửa ^^

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối